Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DPP Feleshi na Mjomba Chenge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by guardian, Oct 27, 2008.

  1. g

    guardian New Member

    #1
    Oct 27, 2008
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepata habari kwamba Andrew Chenge ni mjomba wake DPP Feleshi. Huku Tanzania, mtoto hawezi kumshtaki baba yake!! Ni kwa nini DPP Feleshi haku declare "conflict of interest" kuhusu kesi ya Fisadi Chenge? Basi ni lazima, Feleshi ameshampatia mjoba wake hoja zote za Takukuru kuhusu ile kesi ya rada nk. Tusitegemee haki kati hili.
     
  2. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Mhhhhhhhhhu!Yaani Ng'wana Ng'weshemi alikuwa dada wa chenge?siamini sema jingine
     
  3. M

    Mama JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0

    FL, naona umesahau undugu wetu sisi. Mjukuu wa mjukuu wa jirani yake babu mzaa bibi yake mama yake ambao walilishana 'yamini', ujomba hapo ni wa kufa na kuzikana.
     
  4. g

    guardian New Member

    #4
    Oct 27, 2008
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....wewe piga porojo tu..... do you know who connected Feleshi to the DPP position?
     
  5. M

    Mama JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0

    I dont know and I dont wanna know...... ukabila, udini, undugu nk. Sijui lini hii nchi itau´zwa jumla nipewe kilicho changu niwarithishe wanangu....Connection, connection mpaka lini?It might be you for malevolences sake.
     
  6. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2008
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,919
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Hujui lini nchi itauzwa wakati nchi inaendelea kuuzwa?Na nani akupe chako katika uuzaji huo haramu ilhali wale wenye stahili zao halali (eg walimu,wastaafu wa ex-EAC,etc) wanaendelea kupigwa danadana?

    I wouldnt even care kama DPP Feleshi angekuwa mtoto wa Chenge,au angekuwa Chenge mwenyewe as long as angeweka professionalism mbele badala ya ubabaishaji.Tatizo sio Feleshi kama mtu bali DPP kama ofisi inayotarajiwa kuuhudumia umma wa Watanzania lakini kinyume chake inatumika kama ngao ya kuwakinga mafisadi
     
  7. Lusajo

    Lusajo JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2008
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mama Avatar yako inaonyesha unalia! na unasema its not fair!? r you ok? sasa kama Mama unalia na wana tutafanyeje? Jikazee na usionyeshe masikitiko.
     
  8. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Udugu wa Watanzania ni mrefu sana, mfano ni huu. Baba yangu alikuwa ni kaka yake tumbo moja na shangazi, binamu yake wa baba yake mdogo dada mmoja na kaka yake wa shangazi mzaa bibi, mjukuu wa babu mkubwa mzaa mama, binamu yake wa bibi mzaa kaka yake mkubwa aliye zaa na shemeji yake mama mdogo binamu yake baba mdogo.

    Hapo vipi............................................................................................
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi kuna kesi inayomhusu Chenge? Ipi hiyo?
     
  10. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2008
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,298
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    1-IPTL
    2-RADAR
    3-BOT TWIN TOWER
    4-EPA TRANSACTION
    5-UNGAUNGA BUNGENI etc
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nilidhani ni kesi ambazo ziko mahakamani. Kumbe ni haya maneno. OK
     
Loading...