Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dozi ya viboko yaanza Dodoma shule za binafsi, kuanzia 9-33

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by lubangojoshua, May 13, 2011.

  1. lubangojoshua

    lubangojoshua Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BAADHI YA WANAFUNZI wa shule ya secondary ya azimio wilayani dodoma mjini,iliyopo kata ya miyuji mtaa wa mathiasi,ambayo imejijengea umaarufu kwa kuzalisha div 3 TU KATIKA MATOKEO YA iv and ZERO ZA KUTOSHA ,
    jANA MKURUGENZI WA SHULE HIYO MH KAMBI PAMOJA NA WALIMU WAKE, AMBAYE ALIKATAA AJIRA YA SERIKALI NA KUAMUA KUFUDISha shule binafsi,jana wali waangushia KIPIGO KIKALI baadhi ya wanafunzi ambao SARE ZAO ZA, suruali AMBAZO hazikuwa na MALINDA VIBOKO kuanzia 9 na kuendelea,ila mwanafunzi mmoja wa kidato cha tatu yEye aliONJA KALI YA MWAKA HUU KWA KUCHAPWA viboko 35 ,
    awali ya yote sare hizo zilishonwa hapo SHULENI KWA GHARAMA YA 20000 KWA KILA MWANAFNZI, ila kutokana na mkurugenzi huyo kuwa mchungu KAMA AROVELA kwEnye hela, mafundi HAO walichakachua na hawakuweka malinda KAMA INAVYOTAKIWA na ndipo lawama zilipo WAshukIA WANAFUNZI kuwa wametoa malinda HAYO YA SURUALI,ILA MPAKA SASA WANAFUNZI WOTE WALIOGA KIPIGO HICHO wamekaa kimya kuhofia kufukuzwa shule.
    serikali ipoooooooooooooooooooooooi
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    watetezi wa haki za binaamu wako wapi jamani/???
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kweli nchi hii watu wanaweza kuchapa wanafunzi viboko vingi kiasi hiki?
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mimi nilienda hapo mwaka 2008 nikakuta wanafunzi wanachezea mboko kama kawa nilifikiri waalimu wameshaacha hayo mazoezi mwilini mwa madent.
     
  5. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wanafunzi fuateni sheria na taratibu za shule, acheni mambo mengine ya ajabu ajabu, someni wadogo zangu. kwenye mboko hapo DU! 33 havikubalik lakin ......................................
     
  6. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    adhabu za kitumwa hizo, bakora ni kwa punda jamani kha!
     
  7. R

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,650
    Likes Received: 1,226
    Trophy Points: 280
    tatizo letu watanzania tunapenda saaaaana kulalama,hebu toeni mawazo na ushauri nini kfanyike sasa...tusiwe kama serikali ya KJ,wananchi wanalia,serikali nayo inalalamika,which is which
     
Loading...