Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Download Nyimbo mpya ya RAMA DEE FT LADY JAYDEE- KAMA UWEZI

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Great Cbn, Jul 6, 2013.

  1. G

    Great Cbn JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2013
    Joined: Jun 22, 2013
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wasanii wakubwa wakongwe wameendele kuonyesha hawazeeki vipaji vyao. na wale wanasema JD kakopy sikilizen na hii na mwaka huu anaconda ataendelea kuwameza wale wenye roho za kwanini, pakua hiyo nyimbo kupitia hii hapaaa Www.greatlakesmix.com
     
  2. warumi

    warumi JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2013
    Joined: May 6, 2013
    Messages: 11,818
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 113
    Tutagombana kila siku ndani,tutatishiana kugawana mali,bila kumjua mchawi wetu nani,kama huwez eeh eeh...
     
  3. warumi

    warumi JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2013
    Joined: May 6, 2013
    Messages: 11,818
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 113
    Nice track,jide as usually....
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2013
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,836
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
  5. G

    Great Cbn JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2013
    Joined: Jun 22, 2013
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa poa mkuu mwaka huu watadek bahariiii
     
  6. G

    Great Cbn JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2013
    Joined: Jun 22, 2013
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeona eeeeh UWEZI KUZUIA MWANGA WA TOCHI KWA VIDOLE NA UWEZ KUZUIA KIPAJ CHA MTU Kwa ..........
     
  7. mary mary

    mary mary JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2013
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 871
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nadhani ni wimbo niupendao kuliko zote mpya alizotoa. kazi nzuri Jide
     
  8. G

    Great Cbn JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2013
    Joined: Jun 22, 2013
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    even me I feel that song kwel rama dee naye alistahili kupata ile tuzo
     

Share This Page