Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Download files using torent

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Osaba, Jun 25, 2011.

  1. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Wakuu naomba maelekezo kidogo jinsi ya kudownload files za internet kwa kutumia programs za tolent coz kila nikijaribu inakataa any one who got an idea plz?
     
  2. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    sema kwanza ww unadownload vp
     
  3. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    mm navyofahamu ni kwamba unafungua website ya torrent unasearch wimbo unaoutaka. wakt huo umfungua programu yako ya torrent kwenye mashine yako...ukishaupata huo wimbo unaclick afu utaudrag pale kwenye torrent ya kwnye mashine yako then inaanza kudownload
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Lazima kwanza uwe ume install program ya utorrent katika computer yako. Kisha unatafuta hiyo torrent ilipo nayo unai download. Njia rahisi ninayotumia mimi ni kui double click hiyo torrent niliyodownload na hapo hapo utorrent inajiingiza kazini kwa kunionyesha ni files zipi zilizotayari kushuka na ninakubali mambo yanakwenda bambam. Good luck endelea kushusha torrent mkuu wangu.
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,831
    Trophy Points: 280
    [h=1]TUTORIAL: How to use BitTorrent and download Torrents[/h]
    Usisahau kubonyeza neno (Thanks)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,831
    Trophy Points: 280


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    nimekubali mkuu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,020
    Likes Received: 2,849
    Trophy Points: 280
    dah kulaleki wa bongo kwa bure tuuu salutee
     
  9. Millah

    Millah JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Search bora kabisa ya torrent ni torrenscan.com baada ya kuistall torrent downloader kama vile utorrent au bit torrent
     
  10. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    Ubora wake ni nini kamanda nielmishe
    Nikicheki chap chap hata kwenye rank haipo hata kwenye top 50 torrents site. Na hata home page inatia shaka. Ukifanya search na yenyewe inafanya searcg google. In short hiyo site haijatulia
     
  11. networker

    networker JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    njia rahisi hii hapa .kama una jua jina la kitu unacho taka download fungua google (tuseme unataka download movie ya rush hour 3) kwenye ggole andika rush hour 3 torrent zita funguka web kibao zenye hiyo torrent .fungua mmoja wapo tafuta neno download this torrent/download torrent bofya select location ya ku save itachukuwa kama sekunde 60 kudownload hyo torrent nenda sehemu ulipo save hyo file bofya ili ifunguke kwenye torrent ianze kujidownload. ubora wa hii kitu its free cha kwanza nadhani utorrent imenunuliwa na bit torrent sasa.hizi ni site zinazo pigwa vita sana kwaihyo ukisema uangalie bora ipi ngumu sana coz zote kazi ni mmoja sema mbembwe ndizo zinatofautiana
     
Loading...