Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DOWANS wawasha Mitambo yao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkeshaji, Feb 21, 2011.

  1. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wakuu hivi ninavyoandika ni kuwa mtambo mmoja wa Dowans aina ya LM6000 PD 40MW uliopo site A nyuma ya ghorofa la Tanesco umewashwa na hadi sasa unazalisha 37MW.

    Nitawaletea habari zaidi lakini nina uhakika kuwa hawataweza kutembeza mitambo yao yote kutokana na sababu ambazo nitazieleza hapo baadae. Kiufundi mtambo huo kwa sasa ume-substitute mtambo wa Songas ambao kwa sasa upo down kutokana na kupata ajali ya moto hapo jana.

    Habari kamili baadae.
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Safi sana - The difference is the same!
     
  3. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndiyo maana leo huku Vijibweni kuna umeme!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. W

    WildCard JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ushindi mwingine kwa akina RA baada kuliteka Bunge.
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    :a s 13:
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Tutaona mengi hadi tutoboe mitano?
     
  7. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,592
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mkataba upoje kwa sasa? au ndo watautayarisha baadae? Nchi hii jamani!
     
  8. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wamesubiri mvua zimeanza kunyesha ndio waka washa...sasa sijui wanataka wadai kwamba wao ndio wamemaliza matatizo ya umeme?
     
  9. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Al Adawi amesema amekuja kuongea na tanesco, wala hana shida na ngeleja. Na amesema yuko tayari kupunguza gharama badala ya bilioni 94 tulizotakiwa kumipa basi atatuunguzia kidogo waau tupate kiasi cha kuwalipa waathirika wa makombora gongo la mboto.
    sasa kama jana tu ametangaza kuongea na tanesco na leo mtambo umewashwa, hiyo ni kusema aliitisha waandishi wa habari huku akiwa amemaliza mazungumzo na tanesco, vinginevyo watakuwa wamezungumza fasta kama kawaida yao inapokuja suala la dharura ni wepesi wa kufanya negotiation na kufikia maamuzi.
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    WildCard,

    Huu si ushindi, bali ni kuishiwa nguvu kwa kambi ya RA.. Nimepita pale an hour ago na ni kweli 40MW is up and running! Tanesco Ubungo wamekataa kujibu dukuduku zangu lakini wale "mafundi" wameniambia wana-feed 35MW kwenye grid ya Taifa as of 12:00noon today!

    Habari ndiyo hiyo!
     
  11. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ha!!!!!!!!!!!!
    Pambaf:frusty:
     
  12. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kilichokuwa kinatafutwa siku zote ndio hicho unachokiita "Dowans imewasha mtambo wao", na sasa watalipwa.
    Game over!
     
  13. manenge

    manenge JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hili JINAMIZI LITATUTAFUNA mpaka lini
     
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hahahaha...... nchi hii kwa usanii tu hawajambo...........kuna siku mtadaiwa trilion 2
     
  15. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu nafikiri huu ni ushindi kwa RA na wenzake, kama wamewasha mitambo yake unategemea nini tena?
     
  16. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Dah! Hii snema nyingine imeanza, DOWANS PART 2, nahamu kweli nione mwisho wake, afu zis time starling ni Sulaiman Mohamed BR.....kazi ipo! MI YANGU MACHO!
     
  17. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwa hii tutaambiwa mitambo yao iliwashwa na umeme ukaingizwa kwenye gridi ya taifa na kwahiyo hakuna jinsi lazima tuwalipe.
    Usije kushangaa utakapo ambiwa wanaingia kwenye meza ya mazungumzo baada ya kuwasha mtambo, kwahiyo RA ndiye atapanga bei ya kukodisha hiyo plant na tanesco watakuwa hawana njia ya kubisha zaidi ya kulipia huduma toka dowans. Na kwa staili hiyo naziona biioni 94 zimelipwa kwa dowans kupitia mlango wa uani ilihali watanzania wako sebuleni(mahakama kuu) wakisubiri.
     
  18. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Nchi ishauzwa!!!
     
  19. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #19
    Feb 21, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Bila kuchimbika hapa tutazidi kuonekana wajinga. Natamani siku moja nikutane na ROSTAM nimpe za :frusty: mpaka akome kututania watz.
     
  20. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #20
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hiii nchi kweli kiraka...
     
Loading...