Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dowans wamelipwa watu kimyaaaaaaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Najijua, Aug 24, 2011.

  1. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wadau nashangazwa na kusikitishwa sana na ukimya wa watanzania juu ya ukimya wetu, tulipiga kelele eeeehhhh kuhusu DOWANS lakini mwisho wa siku wamelipwa, watu wakafanya maandamano ila wamelipwa nasi tupo kimya kabisa.

    ugumu wa maisha unapanda kila siku raia tupo kimya hakuna anayepiga kelele, ona bei ya sukari imepanda hakuna anayejigusa, Jairo karudishwa ofisin watu kimya, mafuta bei juu watu kimya.

    Nimegundua sisi wapiga kelel tu action hakuna kabisa, nawasilisha
     
  2. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Wamelipwa lini na nani kawalipa na ni kiasi gani cha fedha wamelipwa?
     
  3. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio hebu jibu swali hilo ili, nitangaze kuingia mtaani kwa action now now!
     
  4. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ingia mtaani uone, wewe hatutakupiga risasi za moto, ni maji ya kuwasha kwenye ghala la silaha,ujikune hadi silaha yote inapukutika.
     
  5. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...Source plz
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    pumbaf zao wawalipe hata mara kumi.
     
  7. kabatilambeho

    kabatilambeho Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimeagiza War tank toka Urusi, maana naona hapa Tz hali inakoeleka tuataingia Darfur
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    wamelipwa lin???
    Source plz!!!
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    wamelipwa na symbion baada ya kuinunua
    sasa symbion watamalizana na gizanesco
    kiasi ni 104bil.

    source;symbion contract doc.
     
  10. N

    Nsengimana Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi tz mabomu yanapatikana wapi?Nimelalamika imetosha,kama kuna mahal yanapatikana wenye roho ngumu tupewe,tuanze kulipuka na magamba mmojammoja,alaaaaa!
     
  11. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mmewachagua wasanii sasa wanasanii.Msirudie tena ee!!!!!!!
     
  12. R

    Rweye JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,761
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    Mara hii mdororo wa uchumi duniani utaanzia kwenye nchi ya wasanii,Tanzania.
     
  13. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,160
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    weka jamvini hako ka-document. namaanisha kamkataba ka si-mbio-ni tukasome.
     
  14. S

    Shelisheli Senior Member

    #14
    Aug 24, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Taharir square hawakutumia mabomu wala risasi za moto. Umoja wa wanyonge naia ya pamoja ya kuondoa udhalimu ni silaha tosha.
     
  15. R

    Radi Member

    #15
    Aug 24, 2011
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mkuu Nakunga mkono,kichwa,tumbo, na miguu ila swala tuanzie wapi? roho inauma karibu ya kupasuka ila tuanzie wapi????Mungu yupo pamoja nasi ,sisi bado hatujlogwa kama wagalitia we have to fight
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    ya uchaguzi yashapita hayo, tugange yajayo na yaliyopo.
     
  17. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hata kama tutajua wamelipwa serikali ni sikivu mno kiasi kwamba hawaoni ugumu wa maisha ya watu wake
     
  18. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    no way out hatuna la kufanya ila waje majimboni tuwashangilie kwa ngoma za makabila yetu eti kwa kazi nzuri wanayo ifanya
     
  19. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    chanzo hakijawa wazi
     
  20. s

    saggy Senior Member

    #20
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 12, 2008
    Messages: 153
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wewe uliye Post Thread Hii,umepata wapi Habari hizi?na Una Uhakika na Ushahidi na unachosema????au ni majungu tu?
     
Loading...