Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dowans walilipwa mara mbili mobilization costs?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwamatandala, Feb 28, 2011.

  1. M

    Mwamatandala Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Waungwana jamvini mu hali gani?
    Hapa nilipo kibamba dar es salaam,umeme umekatika tangu asubuhi.
    Nikakumbuka namna kampuni ya kisanii dowans ilivyolipwa mara mbili gharama ya kusafirisha mitambo yake kuileta hapa nchini(mobilization costs) ambayo ni sehemu ya makubaliano katika mkataba.kwa taarifa nilizozipata ni kwamba mitambo hiyo ililipiwa nauli ya ndege na meli,ingawaje ukweli ni kwamba mitambo hiyo ilisafirishwa kwa meli.
    Kama kuna mdau anataarifa zaidi na atujuze.
    Nawasilisha.
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,538
    Likes Received: 9,341
    Trophy Points: 280
    Mitambo ya Dowans ilikuja kwa ndege, tena midege mikubwa duniani ya mizigo Antonov.

    Hivi wewe ulijuaje Dowans wamelipwa Mobilization mara mbili ukashindwa kujuwa hiyo mitambo ilifikaje Tanzania?
     
  3. M

    Mwamatandala Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni uhaba wa taarifa tu wadau.na ndio maana nikalileta shauri hili jamvini.nashkuru kwa kunijuza.
     
  4. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dowans ya mkwere itatumaliza wa tanganyika
     
Loading...