Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DOWANS vs TANESCO - Why TANESCO Lost?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Jan 1, 2011.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Jan 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160

    Attached Files:

  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,547
    Trophy Points: 280
    Ubarikiwe sana Mkuu.
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nitarudi kukoment
     
  4. m

    mbombongafu Member

    #4
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh asante kwa dude
     
  5. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,887
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Mwaka mpya kwa dose tu hadi kitaeleweka, JK, RA, Chenge, Mkono, EL, pamoja na makuwadi wenu kaeni mkao wa kula bado tuna nyinyi.
     
  6. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Invisible ndo naipata saa hii saa 6.19 ya tarehe 1/1/2011. Niko macho. I have a very good gift for 2011. Ubarikiwe sana.
     
  7. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu akubariki mkuu nipo Amsterdam hapa nasubiri mwaka mpya, hongera huko nyumbani mmevuka.

    Tayari nimeifyonza nasoma sasa
     
  8. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    asante mkuu,ndo nataka kuisoma kwa makini alafu nitoe commets zangu
     
  9. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Shukrani!Ngoja tuanze kukamua vitu vya mwisho mwisho vya mwaka wa 2010.
     
  10. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    OP uko vague sana kwenye swali lako na nini haswa unachotaka kutufahamisha hapa

    Nimesoma lakini inaonekana kuwa doc iko incomplete. Sidhani kama kuna mtu anaweza akaja na proper legal arguments on this kwa document iliyokuwa posted na kama akija na hoja then atakuwa ana mislead wasomaji wa JF. If anything itakuwa ni ngumu hata mtu kuwa na bias (either way) kwa kuwa kilichopo hakijakamilika na kwa kuelewa types za watu wa humu ni kuwa out of 100 or so watakao download maybe ni watu 6 tu ndio watakao kuwa wameisoma the whole thing na kati ya hao maybe ni watu 4 au 3 ndio watakao kuja na proper legal arguments ambazo hazina bias na walio baki wote itakuwa yale yale ambayo tumezowea humu nayo ni:

    a) CCM ni mbaya

    b) JK hafai

    c) DR SLAA is the right person

    d) ROSTAM ashitakiwe


    USHAURI:

    Weka nondo nzima then watu (hatakama wachache ) waingie kazini kuja na arguments or counter arguments on this document
     
  11. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,057
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Mkuu Invisible ubarikiwe kwa mambo unayofanya!
     
  12. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ngoja niisome kwa umakini, heri ya mwaka mpya nawe
     
  13. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Mkuu nipo bado naipakua huku mapigo ya moyo yakienda kwa kasi.
     
  14. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa nataja kusherekea mwaka mpya.... lakini that can wait this is more important ngoja nikaweke kahawa na niketi na kusoma hii document.

    BY THE WAY PEOPLE HAPPY NEW YEAR.... THOUGH I HAVE GOT A FEELING IT WONT BE HAPPY AT ALL... KASI ZAIDI NA NGUVU ZAIDI!!!!!!!
     
  15. Obi

    Obi JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 376
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Happy new year
     
  16. m

    msaragambo Senior Member

    #16
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante Mkuu...Ubarikiwe sana Mwaka huu
     
  17. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2011
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkuu Invisible.
    Thanx kwa dossier hii. ninaidownload ili niisome usiku huu.

    nakutakia mwaka mpya mwema nawe pia..
     
  18. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hii doz haitoshi ongeza nyingine mkuu
     
  19. nzehe

    nzehe Member

    #19
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 89
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Mkuu haipatikani tena najaribu kuipakua lakini wapi!imechakachuliwa nini!
     
  20. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    bado ipo mkuu ila for future use nakushauri uisave
     
Loading...