Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dowans ni ya nani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jomabeya, Oct 28, 2011.

  1. j

    jomabeya New Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa nawasalaam.

    Nikiwa mwanajamii, ningependa kujua nani atakayelipwa mabilioni ya Dowans

    Alafu mjamaa anasema hawajui, na wala hana haja ya kuwajua, hawajawahi kumfuata!!

    sasa mimi naulisa, kuna usalama wa taifa, kwa nini asiwape amri ya kuwajua hawa DOWANS wanaokula inji yetu ni akina nani.

    wa mwibala.
     
  2. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Wewe mbona umeingia na sredi za zamani? Tulia kidogo jamvini utajua tu. Kwa kifupi hiyo kitu ni ya "wahuni" kama unabisha mwulize mzee six! Vinginevyo acha kutusumbua aisee.

    jomabeya Today 16:34
    #1 [​IMG] [​IMG] Junior Member [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]


    Join Date : 28th October 2011
    Posts : 1
    Rep Power : 0


    [h=2][​IMG] Dowans ni ya nani[/h]
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ukiona jambo fulani linalohusu idara za serikali, na linagonganisha na kuumiza vichwa, ujue jambo kama hilo limo ndani ya intelijensia idara nyeti ya serikali, na hawa watu hawashtakiwi na kukalishwa kiti kuulizwa kulikoni, hapo ndipo hoja ya msingi inavyotakiwa kuangaliwa.

    Cha maana ni kukataa kata kata kutolipa pesa hizo, ujue hawa wa intelijensia wanafanya shughuli zao kimataifa, na pakuwashika pagumu kutokana na mambo yao ya siri. Hawa wengine wanaotajwa ni njia za kufanikisha mipango yao. Makampuni mengi yameibuka kama uyoga utashangaa hata shughuli zao kubwa za kiuchumi hazieleweki, jua ni shughuli maalum inaitwa.
     
  4. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,190
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Ni ya Jakaya Mrisho Kikwete.
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Waulizwe Umoja wa wanawake watakupa data zote nani ni mwenye hii kitu. Hakuna kitu serikalini kikafanyika bila wao kujua kinachoendelea. Ukiwadodosa watakuambia
     
  6. p

    plawala JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK-dowans lazima walipwe ingawa hatuwajui
    Kombani-dowans wanastahili kulipwa
    Werema-Ni vigumu kukwepa kuilipa dowans
    Ngeleja-aliwataja wamiliki wa dowans
     
  7. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Dowans ni second version ya Richmond. Richmod ilikuwa ni dili ya kikwete na mzungu mmoj Gire. Dowans ilidizainiwa na Rostam Azizi ku cover up issue ya Richmond. Ukiutazama kiupana mchanganuo mzima, utagundua dili zima la Richmond/Dowans/Symbian ni la Jakaya Kikwete. Na hii ya kumleta mama Clinton nchini ni katika jitihada za JK kuzima huo msala wake.
    Watu wa ndani wanajua pia kuwa Lowassa hahusiki moja kwa moja na issue ya Richmond/Dowans. Yeye alikuwa anatekeleza dili za bosi wake.
     
  8. f

    freyhone Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yap uo ndo ukweli@sniper
     
  9. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145

    Second bangusilo you mean? Lakini repercations were massive.
     
  10. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona unaturudisha nyuma? Au ilipojadiliwa hoja hii mwenzetu ulikuwa hujamalizia kifungo chako?
     
  11. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    BASH!!! hujui mwenye dowans dogo vipi mbona alikuja si muarab wa oman. Hebu msiwatie kinyaa wengine eti ni ... sijui nani dowan in mwenyewe bana
     
  12. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani,!sindio maana kauliza kwasababu ajui.kama unajua mueleze sio unaleta comedy
     
  13. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni ya Watanzania!
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,825
    Likes Received: 1,986
    Trophy Points: 280
    hadi leo tu hujui ni ya kina nani??????????aaaaaarrrrrghhhh uko wapy wewe??????????
     
  15. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sema basi ni ya nani...
     
  16. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni ya mwenye nayo
     
Loading...