Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dowans ni mali ya lowassa , rostam?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwamakula, Dec 13, 2010.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Tajiri wa kiatabu ambaye ni brigadia mstaafu wa jeshi la omani bw suleiman mohammed yahya al andwi alisema alishawishiwa kuja tz na rostam azizi. Tajiri huyu alikuwa na hisa vodacom akiwa na idrisa rashid kama mkurugenzi na willium ngeleja kama wakili
    source :dira ya mtanzania leo
     
  2. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kwa nini rostam na lowassa wanalindwa hapa nchini??
     
  3. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    :peep: :A S-confused1::frusty:
     
  4. N

    Nyota Njema Senior Member

    #4
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rostam amekuwa kiongozi ndani ya CCM na ni rafiki mkubwa wa Kikwete. Urafiki wao ulianzishwa na mbunge wa zamani sana wa Nzega ambaye kwa sasa ni marehemu (Marehemu mzee Mzukira), na ulilenga kumsaidia Kikwete katika azma yake ya kugombea urais. Nilipata bahati ya kuona baadhi ya barua ambazo mzee huyo alikuwa akijaribu kuomba msaada wa matibabu kutoka kwa Kikwete (wakati akiwa tayari rais) kwa kumkumbusha jinsi alivyomsaidia kufahamiana na Rostam.

    Pia nina kumbukumbu kuwa wakati wa mchakato wa uchaguzi mkuu wa mwaka 2005, kuna gazeti liloandika habari za pesa chafu iliyotoka nje kupitia mfanyabiashara wa kiarabu kutoka uarabuni kwa ajili ya kununua magazeti ili yampambe kikwete na kuwaponda wenzie watatu waliobaki kwenye kinyang'anyiro cha ugombea ndani ya CCM. Ni Rostam Aziz aiyefanya mchakato huo, alinunua hisa kwenye magazeti, na sasa bado anamiliki baadhi ya vyombo hivyo vya habari mpaka leo. Zoezi hilo lilienda pamoja na kuwanunua waandishi mashuhuri ikiwa ni pamoja na kuwapa ajira serikalini baada ya Kikwete kuingia madarakani kama akina Betty Mkwasa, Silva Rweyemamu na wengineo.
     
  5. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hivi kweli, naona salva alitoka private sector na kupata ajira ikulu!
     
  6. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio Maana yake!
     
Loading...