Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dowans msiba

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MAKOLA, Feb 16, 2011.

  1. M

    MAKOLA Member

    #1
    Feb 16, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Hii nchi iuzwe nami nipewe salio langu nimechoka na wizi wa waziwazi
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Apewe nani sasa, thread nyingine jamani! Naomba nikueleleweshe nchi hii ni nzuri endapo tu wananchi watajua haki zao kikamilifu ndipo serikali itakapotoka katika usungizi wa pono na kutekeleza majukumu yake ya msingi ikiwepo kupanda kwa bei ya mafuta, kupanda kwa umeme, nauli, mfumko wa bei, rushwa na ufisadi uliomea saizi.
     
  3. M

    Matarese JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Unataka iuzwe mara ngapi? wenzio walishaiuza zamani, kama hawajakupa chako hesabu maumivu!
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ishauzwa zamani nadhani tatizo ni kuwa hukupewa gawio lako!
     
Loading...