Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dowans kwishinei kabisa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by drphone, Mar 12, 2011.

  1. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wakuu tangu habari za baba wa loliondo zianze serikali imepata nafuu ya kuandamwa juu ya dowans mana magazeti yote na tv na redio ni babu tu vichwa vya habari mitaani, kwenye daladala kote ni babu akuna anaeongelea ufisadi tena.
    au ni mbinu yao kumaliza mada wtu wakija kuzinduka mtaambiwa dowans wallipwa cku nyingi sana awatudai tena tunaipongeza serikali kwa kutatua jambo hili kwa haraka.
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    watu wanaongelea jambo la maana ktk maisha yao kuhusu kupona magonjwa manake dowans ipo tu wala haiwezi kuondoa vidonda vilivo ktk mawazo ya watanzania kuhusu umasikini wa nchi na wachache kujinufaisha.wanajuta kukichagua chama kisichowajali
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nikweli mkuu ila kwa jinsi babu alivyoibuka kwenye timing zao ni nzuri mana masikio na macho ya watanzania yote yapo loliondo mchezo ukiisha dowans walishalipwa
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,231
    Likes Received: 8,777
    Trophy Points: 280
    Inafaa babu apelekwe Tanesco labda itapona!
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Dowans ipo tu pale pale ila wameshitukia walikataza watu wasiende kunywa wakaona itakuwa sooo sasa wameruhusu na kujikosha kwa mbwembwe!
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aaah watakwambia mpaka wafanyie uchunguzi kwanza
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa ss hivi wako free kupanga ishu zingine mpaka stori ya babu ipungue makali
     
  8. S

    SeanJR Member

    #8
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Drphone,upo makini sana mkuu! Wanao2akilisha nao wasizubae maana hii serikali ya Tanzania ipo kihuni sana! Dr.Slaa na wengine wengi wenye uchungu na hili taifa wakumbusheni wawakilishi(wabunge) we2 wawe makini sana,2sijepigwa changa la macho!
     
Loading...