Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dowans kujadiliwa udsm leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Feb 2, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kutakuwa na mjadala leo pale ukumbi wa nkrumah saa nane kuhusu malipo ya dowans. kutakuwa na watoa mada wazuri ukipata nafasi njoo tuendelee kupiga kelele kuhusu huu wizi wa mchana kweupe
     
  2. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni muhimu sana. Taarifa kama hizi ziwe zinaletwa hapa mapema ili tujipange kuhudhuria. Ukisoma ujumbe huo hapo juu, mwambie na mwenzako, wote tuhudhurie.
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kweli eh?
    Ngoja tusubiri tuone
     
  4. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hii ni habari njema,lazima niwepo. Hata kama watailipa Dowans wajue Watanzania tulikataa. Utawala bora kwenye kulipa makampuni feki tu? Mbona wazee wetu wa East Africa ni miaka 30+ hawajalipwa stahiki zao kama ilivyotaakiwa???? Huo ni utawala bora????

    Nalia sana na Mzee wa POWER OF ATTORNEY, sijui ana mpango gani na hii nchi. Maana angekuwa na huruma hata kidogo. Tunaangamia yeye anafurahia tu. Ingekuwa ni uharabuni watu wangejilipua nae tu.
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wakuu naomba mtakaokwenda huko kama uwezekano wa mtu kwenda na Camera au hata recorder tupate Audio ili muweze kutuwekea Youtube.... Thanks is Advance
     
  6. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mlioko Dar jitahidini mfike mtuwakilishe. Tumechoka na porojo za CCM
     
  7. k

    kikule Senior Member

    #7
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watanzania wenye uchungu na nchi nawaomba mliweke priority suala hili,kama ratiba yako inaruhusu hapa si pa kukosa
    Panelists;
    Mr James Jesse
    Mr Bashiri
    Dr Aldof H Mkenda
    Hon Tundu Lissu
    Panel Chair Dr A.Lwaitama
     
  8. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    penel imetulia ngoja nijipange nianze kuelekea kunako
     
  9. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Thanks for the info, wengine tuko mbali but keep us posted
     
  10. M

    Matarese JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Labda kwa wanasheria mtuelekeze kidogo, kuna watu wamefungua kesi kuhusu hii issue ya dowans, sasa discussions kama hizi wakati kesi iko mahakamani ni sahihi au? mm sijui, labda wnasheria watuelekeze.
     
  11. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :clap2:Safi sana UDSM, hii Dowans lazima isilipe kwani ni ya ROSTAM AZIZI, huyu gabachori hawezi kula pesa za wavujajasho wa TZ kiurahisi kiasi hicho, japo kuwa CCM na JK wao wanataka kumlipa kama Ahsante kwa kugharamia helkopta za JK wakati wa Kampeni.:clap2:
     
  12. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Habari zilizonifikia ni kwamba kuna nafasi chache sana za kuingia ukumbini. Panel discussion inafanyikia council chamber badala ya Nkurumah Hall. Hivyo anayependa kuingia awahi sana, saa 7.30 uwepo eneo la tukio. Mimi niko hapa tayari na watu wengi wanapanga kuhudhuria. I will post what has been discussed.
     
Loading...