Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dowans-katiba

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by CITYBOY, Jan 4, 2011.

  1. C

    CITYBOY Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bil185 kwa dowans ni uhujumu wa uchumi wetu.Kupandisha bei ya umeme inamaanisha maisha ya watu wakawaida yanakua magumu kutokana na uzalishaji wa bidhaa moja kua na gharama kubwa,hivyo kusababisha sokoni bidhaa kua na bei kali.Bei mpya ya umeme sisi walalahoi ndio tutalipa Dowans.Nchi hii bwana kwa kubadilisha mada ili tusahau lile lamsingi bwana.Habari sasa si Dowans bali imefunikwa na katiba ili kutuzuga.Katiba itafunikwa siku si nyingi na ishu mpya ya kijinga,tulivyo mazuzu tunaenda kokote tunakopelekwa.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kalale.. kesho shule
     
Loading...