Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dowans inamilikiwa na mafia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by palalisote, Feb 8, 2011.

  1. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Nimepata taarifa za kuaminika kuwa wamiliki wa Dowans in Genge la Mafia. Hawa jamaa inasemekana waliiambia serikali kuwa wapo tayari kuisaidia tz umeme kwa masharti kuwa awepo mtu wa kusimamia kila kitu kutoka tz ili wao wawe kivuli. Ndipo Rostam akateuliwa kufanya shughuli hiyo. kutokana na viapo hivyo hao jamaa hawawezi kutajwa hata kwa gharama yoyote ile si unajua kazi zao zote ni illigeal. ndiyo maana hata mkuu wa nchi naye kasema hawajui.
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    Si umesema ni mafia sasa tusubiri nini. Yote kumi tumeishaibiwa!!
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Duh!
     
  4. M

    Matarese JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hizo ni stori tu mwanangu, kwani wamiliki si wanajulikana, sisi tunakomaa nao hwa hawa tunaowajua!
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    hivi kuhusu kampuni ya Dowans, na kwasababu ni kampuni, the company ordinance act inasemaje, na kama ilikuwa ni kampuni ya kughushi sheria ya makampuni inasemaje?
     
  6. p

    pat john JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nini Mafia, hata Mungiki sisi tutakomaa nao mpaka kieleweke.....
     
  7. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Yule mwanasheria mu tz nae ni mafia? Basi aulizwe ma mafia wenzie ni akina nani. RA yeye anajulikana ni 1 wa mafia
     
  8. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole sana,umechelewa kujua.Hata nchi yako Tanzania is controlled by the Mafia a.k.a.Illuminati.The Mafia are everywhere!
     
Loading...