Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dowans imejivua gamba, TANESCO wanatufanya sie watoto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MTENDAHAKI, May 23, 2011.

  1. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,309
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Baada tu ya TANESCO kuanza mgao wao wa siku 9,ghafla kampuni ya kimarekani ikaibua na kununua mitambo ya Dowans.Huu ni mchezo wa kuigiza ambao hauhitaji elimu yoyote kuushtukia,TANESCO kama vile hawajui kuwa hii SYMBIONS ni DOWANS ileile wanajifanya kuchangamkia kuingia nayo mkataba!!Ifikie wakati serikali na TANESCO wajue kuwa watanzania ni kweli tuna shida ya umeme ILA SIO HUU WA DOWANS WALA PACHA WAKE SYMBION.Kwani hiyo mitambo ya Dowans ni lazima ifanye kazi Tanzania???Kwanini hao Dowans watoto wasiende kuuza umeme wao Msumbiji,Kongo na kwingineko ambako mitambo hiyo haijachafuka????kwanini iwe Tanzania.Hatuhitaji kupotezewa muda wa kulumbana katika hili,"Nyoka akivua gamba sumu yake huongezeka ukali maradufu"!!!Hawa symbion ni Dowans walelwale waliojivua gamba!!!Hatuutaki umeme wao,bora mtuache na giza kuliko kutuhadaa kwa mbinu nyepesi za mgao wa siku tisa halafu mnaichukua Dowans kiujanja ujanja!
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,258
    Likes Received: 8,847
    Trophy Points: 280
    Hivi unaongea kwa kuwawakilisha kina nani. Wengine tunauhitaji sana umeme uwe wa Dowans au wa shetani. Mradi ni umeme na tuwe nao, mradi tu hawajavunja sheria za nchi.

    Hizi choko choko za watu kama wewe ndio zinadhoofisha maendeleo ya hii nchi. Roho mbaya na husda ndio zinawasumbuwa watu kama wewe, nnauhakika uko katika okoo ambao una wachawi wengi kama wewe si mmoja wapo.

    Kama wewe, walianzisha chokochoko, matokeo? mgao tukawa nao, na fedha juu tukamriwa tuwalipe Dowans na zitalipwa tukitaka tusitake, una nini wewe?
     
  3. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,309
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Ninataarifa zako,nasubiri kuzithibitisha tu!!mgao wa siku 9 ambao leo zimebaki tatu hauwezi kutununulisha dowans
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,732
    Likes Received: 4,584
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye RED ni yule mfuga majini wa pale magomenii mwembechai ndio anatoka ukoo wa wachawi.
     
  5. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,309
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Atakuwa kaelewa
     
  6. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaaaa, hivi wadau hilo tatizo la umeme ni kubwa kiasi hiki!!!
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,258
    Likes Received: 8,847
    Trophy Points: 280
    Inawezekana mnafahamiana sana.
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,258
    Likes Received: 8,847
    Trophy Points: 280
    Unanchekesha, wewe una uwezo wa kununua Dowans?
     
  9. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,894
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Hakuna jipya hapa ni umburukenge wa JK ambaye sasa ametuma vimburu wake kuja kutetea ujinga, utawaona tu kwa majina yao lakini amesahau miongo kadhaa aliposema kelele za mlango hazimzuii mwenye nyumba kulla. Imekula kwake.
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,258
    Likes Received: 8,847
    Trophy Points: 280
    Nyie si tunawajuwa, Kikwete anawakera kwa Dini yake tu, hakuna kingine.

    Imekula kwake? unanchekesha! Kikwete ndio Rais, Makamu wake ni Dr. Gharib Bilal, Rais wa Zanzibar ni Dr. Mohamed Shein na makamu zake ni Seif Double.

    Mawaziri Muhimu ni Hussein Ali Hassan Mwinyi, Mustafa Mkulo, Jumanne Abdallah Maghembe, Hawa Abdul Rahman Ghasia (FFU), Omar Nundu, Haji Hussein Mpanda, Shukuru Jumanne Kawambwa. Upo hapo ulipo??
     
  11. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    We need power yes whether from solar,wind, symbion, but just so the current litigation doesn't touch the arrangement

    I see so much hatred in ur post though...why ? U may explain constructively as I take it to understand gas is cheaper than HFO so the symbion deal if clean is best for now...

    No need to vent out @ muanzisha thread just let him know ur stand
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,732
    Likes Received: 4,584
    Trophy Points: 280
    Huko ni kuwadhalilisha waislamu, kwahiyo hali ngumu hii ya maisha inasababishwa na waislamu? pole bado unaishi dunia ya kale, kuna Gaidi lingine la kiislamu limeshauwawa huko Afghanstan tunasubili kuconfirm tu hizi habari ili tufunguwe shampeni na kugonga cheers!
     
  13. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,149
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Uislamu siyo jina,ni kusali sala tano,kufunga ramadhani,kuhiji mecca(kama una uwezo),kutoa zaka na zaidi ya yote kushuhudia.Je,una uhakika kuwa hao uliowataja ni waislam?...au majina tu.

    Girl,you are so hateful!!....can you get your religion out of our civil rights?
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,258
    Likes Received: 8,847
    Trophy Points: 280
    Its not my problem.
     
  15. Zumbukuku

    Zumbukuku Member

    #15
    May 24, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nyie wadanganyika mna matatizo sana..na kwa hili hatutaendelea kamwe!! Kila point ya maendeleo ikitokea ..tunaanza mambo ya udini..Hata Roma na Saudia hawana ushabiki wa kinafiki kama wa kwetu wa Tanzania..inaelekea akili zetu zimedumaa sana.. Wenzetu wakiongezewa bei ya mkate na mafuta wanaandamana.. Sisi tunalala kwenye giza..viwanda havifanyi kazi..ufanisi unapungua..gharama ya maisha dar ni sawa na Tokyo au New York..lakini kwa unafiki wetu tuna ongelea juu ya udini...eti ndio unaleta umasikini wetu wa kufikiri..Halafu mtu anayeshabikia wala hajui msikiti wala kanisa lilipo..Tuamke jamani!!!
     
  16. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,149
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    whateva!.....what a waste of sperm!
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,258
    Likes Received: 8,847
    Trophy Points: 280
    Yummy!
     
  18. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sasa kama umeme ni umeme hata wa shetani iweje uwe na tatizo na ukoo wenye wachawi wengi ? Naona unajichanganya na huna hoja

    Kesho ukiwa na ndugu anaombwa rushwa ili apewe ARV utasema ni sawa atoe tu ili asife hana haja ya kulalamika just bcs anahitaji dawa ya kuongeza urefu wa maisha .Yaani uuze utu wako ajiliya tatizo ambalo unaweza kupata suluisho sehemu nyingine.


    So looow. Kama kuna hata 50% ya waislam wana mtazamo kama wako ni msiba kwa taifa na mabaya zaidi kwa waislam wenyewe

    kumbe mnashinwa kupaza sauti kukemea maovu mfano kutaka serikali irudishe nyumba ilizouza sababu aliyepo ikulu ni JK.
    -Je akiingia rais wa imani tofauti mtaunga mkono hiy hoja ?
    -Je mkigundua hizi nyumba waliouziwa wengi ni imani tofauti ndo mtaunga mkono??!!!!!!

    Paga na pangua hoja la sivyo unapigana vita bila kujua adui yako na mwisho wa vita unajikuta umbe adui yako alikuwa ni wewe mwenyewe.

     
  19. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Huku kwetu hakuna mgao - ni full umeme 24/7 - na tumeunganishwa kwenye "grid" ya taifa!
     
  20. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Mtendahaki, tell me exactly what is wrong with DOWANS generating power for starving Tanzania. Yuo dont want power generated by DWNs but IPTL?!, do you know howmuch taxpayers money is spend on purchasing power generated by IPTL which would be served by buying power generated by DWNs?, would advise you not to support movements you do not know their purpose.
     
Loading...