Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dowans for sell again

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by cream.b, Jan 24, 2011.

  1. cream.b

    cream.b Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi sisi watanzania tumelogwa au basi tu ujinga wetu.sasa dowans wanataka kununuliwa na kampuni ya kimarekani wakati bado tuna matatizo na hii dowans then sad enough Ngeleja anasema he doesnt know of such a thing.
     
  2. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Sio kurogwa! Tuna mifumo mibaya kupita maelezo...... yaani huwezi amini na ndio hawa jamaa wa nje wakishirikiana na viongozi wetu wa Chama tawala na Serikali wanatumia udhaifu wa mifumo yetu kunyonya rasilimali zetu mchana kweupe. Just imaginei waziri wa nishati/Mwanasheria Mkuu/CCM wanasema kuilipa DOWANS haiepukiki wakati swala hilo hata halijapitishwa ktk baraza la mawaziri. Ni kwamba kwa mfumo wetu ni sawa tu decisions kufanyika nje au ndani ya baraza la mawaziri au hata bila kupata baraka za Bunge. Yote haya yanafahamika vizuri na yameachwa hivyo kwa makusudi kwa manufaa ya wachache.

    WanaJF nauliza toka sintofahamu ya uhakika ktk upatikanaji wa umeme je kuna juhudi zozote zimefanyika kuzuia hali hiyo isijitokeze tena?
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    hebu tuangalie pande zote, wewe unataka hukumu(sheria) ikajadiliwe na baraza la mawaziri?!, harafu?!
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    sasa hivi dowans haina dili ( wala hisa) lolote na serikali, sasa kama inauzwa unataka waziri au mwanasheria mkuu wa serikali wajue ili iweje?
     
Loading...