Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DOWANS (BEHIND THE SHADOWS): What you were not supposed to know...!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Jan 3, 2011.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    I came across these documents which to some of you might cause you get angrier (i hope not at me). Our sources have become of late somewhat extraordinarily active. I would argue that these are of vital importance in the ongoing saga involving Tanesco's payment to Dowans Holding SA.

    Well, while our eyes and ears were focused in what was going on in ICC arbitration, something else was going in US courts involving Dowans SA and RDEVCO. Well, you have to read the following to know what they didn't want you to know. (they who? dunno!)

    But, please read the ruling of the ICC and write down (if you can't memorize) who owns Dowans Tanzania Limited according to those documents (Pg 126 I think). Then, read these documents and ask yourself this question is the Dowans Tanzania Limited a "whole owned subsidiary" of Dowans S.A according the US documents or a company which has minority shareholders according to ICC documents?

    In the ICC documents Portek Systems and Equipment is mentioned to owns 40 percent of shares in Dowans Tanzania Limited. In other words Portek International of Indonesia must be aware of its subsidiary's holding in DTL. Please check out the company structure as it stands by the end of 2010.

    I might be wrong..for I have within my hands the articles of association of DTL... and u guessed it.

    [​IMG]

     

    Attached Files:

  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Thanks Mwanakijiji,

    Hii ukiisoma na ukaunganisha na ile yangu basi utaibuka na conclusion moja nzuri sana ambayo inaweza kutusaidia...
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Mkuu, Waswahili wanasema "mwenye macho haambiwi kodoa"..
     
  4. Profesy

    Profesy Verified User

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yani wasipoweka hii kitu in the mainstream media sasa,tutakoma.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Asante MM!Haya ngoja tukodoe kupata picha ya yaliyofichwa!!
     
  6. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    MKJJ, thanks for this inside report! keep us posted
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Ni kukomaa mpaka kieleweke!
     
  8. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Asanteni jamani!!
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Jan 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Ningependa kuona kama Mwanasheria Mkuu wa Tanzania angependa kuwa "friend of the court" hapa au hata kuomba kuwa party akiwa na RDEVCO..
     
  10. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,736
    Trophy Points: 280
    MM,
    Hiyo Zaburi nimejisikia kuwaombea viongozi wetu wa TZ jamani...Mungu uwasamehe na kuwageuza roho zao!!!
     
  11. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hivi ile sheria ya Wahujumu Uchumi ya mwaka 1984 si ingetumika hapa? Wizi mtupu! Hawa jamaa wangekuwa ndani wasingepata muda wa kupindisha viji-sheria namna hii!

    Ndio maana tunafurahia maamuzi ya Pombe Magufuli; kama alivyowafanyia jamaa wa samaki na yule mwarabu wa kiwanja Mwanza, kwanza unawaweka ndani halafu mambo ya kesi baadae.
     
  12. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ee bwana unene nao, wanaopingana nami ....... bwana kuna wimbommoja mzuri sana una-narrate hii zaburi very good song sijui kapiga nani ila ninao.
     
  13. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #13
    Jan 3, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,551
    Likes Received: 2,482
    Trophy Points: 280
    Ndege mjanja hunasa kwenye tundu bovu ?......hivi jamani, vita vya panzi ni furaha kwa kunguru au mafahali wakipigana zinazoumia ni nyasi ? which is which ?
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Jan 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Mnasoma na kulinganisha na kuanza kuuona ukweli au mnasoma kuridhisha the intellectual curiosity? Wanasheria wa Tanesco kama wanataka zaidi wanajua pa kutupata.. Ila nina mashaka nao..
     
  15. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Ikisoma paragraph ya mwisho "DOWANS C" Tanesco wako liable kwa hukumu iliyotolewa kwani walizuia mitambo kwa barua ya Richmond. Labda na wenyewe Tanesco labda waafungulie Richmond kesi ili deni la hukumu hii lihamie Richmond Mond..ni mawazo yangu
     
  16. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Invisible na MMM mmenianzishia mwaka na a lot of homework to read. Sasa naanza kuelewa baadhi ya mambo ya hii serikali.
     
  17. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Du! yaani hii kama sinema! Haiishi kwa sababu JK ndiye haswaaaaaaaaa the centre of all this rubbish.
     
  18. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #18
    Jan 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    kesi mbili tofauti; fact tofauti...
     
  19. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huwa nakaa najiuliza hivi aliyeturoga sie ni nani, pamoja na makanisa lukuki tuliyonayo na ambayo kila siku tunaomba MEMA kwa nchi hii na Afrika nzima lakini wapi???!!. ni laana tu.

    Nikisikia na hilo la Rais GBABGO kuendelea kung'ang'ania Ikulu ndo napata kichefuchefu kabisa.
     
  20. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ujinga mtupu,
    natumia cm ya mchna,nijuzeni, ati kikwete katajwa kuwa mmiliki wa Dowans au?
     
Loading...