Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dovutwa amtetea Ridhiwani; awaponda Dr. Slaa na Mtikila

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mdau, May 12, 2011.

  1. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,625
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Wadau,nasikiliza redio hapa, taarifa ya saa 12 jioni hii, kwamba Dovutwa- mwenyekiti wa UDPD ameitisha press confernce na kutetea hatua ya Ridhiwani kutaka kuwapeleka court Dr Slaa na Mch Mtikila.....kaongea mengi, ila zaidi kawashangaa kushusha tuhuma za uwongo kwa Ridhiwani wakati wao ni zaidi ya wanasiasa, yaani ni watu wa dini,,,eti wasiongee kama 'watu wa mitaani'...

    Kwa wasiomjua DOVUTWA, ni huyu anayeongea na rais Kikwete pichani (chini)

    [​IMG]
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,143
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    huyu si alihongwa illi asigombee urais? bado yupo kumbe?
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    yule ni kibaraka kuanzia mwaka juzi na mwka jana wakati wa uchaguzi ndo alonyesha makucha yake
     
  4. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kura yangu nampa JK kwa kumnukuu alichosema wakati wa uchaguzi ni sababu tosha naye yumo kundini hana jipya.
     
  5. s

    smz JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa huyu Dovutwa wa nini naye, nani anamjua?? Anajipendekeza kwa Riz??

    Jamani, mimi nasema kila siku: Njaa mbaya sana na hasa ukiibebea kwenye sinia, hata mtoto mdogo anajua una njaa. Kinachomsumbua huyu bwana ni njaa tu, hakuna kingine.

    Kama kweli yeye ni mwanasiasa tena mwenyekiti wa chama chake sijui kinaitwaje, anataka kutuambia tangu uchaguzi mkuu uishe amefanya nini kukitambulisha chama chake. Anasubiri wanaume waibue tuhuma ndo anadandia, sasa hiyo itamsaidia nini.

    Nashauri: Dr Slaa kuna watu wanataka kupata umaarufu kupitia kwako, hebu achana nao chapa kazi ya chama. Sasa huyu naye anataka mjibizane ili iweje. Forget about him halafu tuone atakuja na sera gani tena.
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mzee naona njaa inataka kumuua sasa inabidi ajikombe kombe kinamna ili mafisadi wamtoe kimaisha
     
  7. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nafikiri hayo hayamhusu huyu jamaa, asijiingize vinginevyo naye atakuwa kwenye mkumbo mmoja. Hakumsikia Ridhiwani alivyowaambi kwamba mabo hayo ni yake na familia yake. sasa nauliza je DOVUTWA NI MWANA FAMILIA YA RIDHIWANI AU MSEMAJI WA FAMILIA HIYO????? Aweke wazi kwanza.
     
  8. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Hivi kwenye uchaguzi alipata kura ngapi ni moja au nntakuwa nimekosea!!?maana kila mtangazaji wa matokeo alipokuwa akilitaja jina la Dovutwa,,,,!!!
     
  9. s

    seniorita JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dovutwa huna authority ya kuita press conference kumtetea dogo wa bwana mkubwa, unajiaibisha sana kujishusha kiasi hicho maana ukifanya hivyo utakutana na fire.....acha unafiki na kutuuza sisi kwa akili ya kutetea tumbo lako,
     
  10. M

    Magezi JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyo ni kibaraka tu hana lolote
     
  11. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Waacheni wafu wazike wafu wenzao.
     
  12. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mimi napendekeza tusitishe mjadala huu kwa sababu kadri mnavyo post thread munamuongezea umaarufu
     
  13. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,625
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Dovutwa ataka CHADEMA ichukuliwe hatua za kisheria

    Thursday, 10 March 2011

    Mwandishi Wetu

    CHAMA cha UPDP kimesema ni uhaini na uasi kwa vyama vya siasa kuratibu maandamano ya kuing'oa serikali iliyomadarakani kwa mabavu.

    Chama hicho kimetoa kauli hiyo jana kupitia Mwenyekiti wake Fahmi Dovutwa, na kimehoji kitendo cha serikali kutokichukulia hatua chama cha Chadema kama ilivyomchukulia Mwenyekiti wa TLP Augustine Mrema, mwaka 2001, alipokutwa na nyaraka za vifo vya watu Bulyankulu.

    Alisema hivi sasa taifa linakabiliwa na tatizo la baadhi ya vyama vya siasa kubadili mwelekeo wa kisiasa unaokidhi mahitaji ya kidemokrasia na hivyo kulielekeza taifa katika machafuko ili kufikia malengo yao ya kisiasa.

    "Jambo hili lazima likemewe kwa nguvu, kitendo cha Chadema kuingiza nchi katika vurugu kama zitokeazo Misri na Tunisia, haliwezi kuvumilika," alisema Dovutwa.

    Alisema Tanzania inatawaliwa na siasa za kidemokrasia na utaratibu wa kuruhusu kubadilishana uongozi kwa njia ya sanduku la kura. "Hivyo Tanzania haiwezi kulinganishwa na mataifa ya Kaskazini ya Afrika ambako kuna tawala za kimila."

    Hata hivyo, alisema katika nchi za Misri na Tunisia vyama vya siasa haviko mbele kuratibu maandamano yanayoendelea na kama vingefanya hivyo hali isingekuwa kama ilivyo hivi sasa.

    Alisema kutokana na kauli za kichochezi za Chadema, wanaostahili kulaumiwa ni Kamati ya Ulinzi na Usalama kwa kuwa chama hicho hakikuanza leo kuzurura na nyaraka za Serikali bila kuchukuliwa hatua.

    "Kitendo cha chama hiki kupeleleza mwenendo wa vikosi vya ulinzi na kutumia taarifa za kijeshi katika majukwaa ya siasa limeonekana kuzoeleka na viongozi wenye mamlaka na dola wameshindwa kulikemea.

    Dovutwa alisisitiza kuwa ifike wakati sasa kwa serikali kutazama mbele zaidi ili kunusuru maisha ya watanzania ambao alisema wamekuwa wepesi wa kulaghaiwa.


    Dovutwa ataka CHADEMA ichukuliwe hatua za kisheria
     
  14. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #14
    May 12, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Dovutwa ndio kitu gani hicho!
     
  15. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #15
    May 12, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi hicho ki-Dovutua ndio ki-mdudu gani tena????

     
  16. m

    magiri Member

    #16
    May 12, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kinachomsumbua Dovutwa ni kujipendekeza na uislamu ulioibuka sasa nchini wa kuteteana hata mahali ambapo ukweli ni dhahiri. kama siyo kujipendekeza kwa nini kumsemea mtu ambaye kasema anaenda mahakamani? si aende ndo tujue ukweli na uongo? Tabia mbaya ya waislam ya kuteteana kwa kila kitu eti kwa sababu tu ni dini moja iachwe.kwa sisi tunaoelewa, uislamu ni dini ya haki na siyo kuteteana hata mahali ambapo ukweli haujawa dhahiri. tusubiri aende mahakamani kama anasingiziwa. na kumbuka yeye ni ofisa wa mahakama, ni wakili, acha atafute mkondo wa sheria. tuache tabia ya kuteteana bila legal ground na kushiriki dhambi za watu wengine.
     
  17. z

    zamlock JF-Expert Member

    #17
    May 12, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nachukua jukumu la kumtukana kuwa ni ****zi
     
  18. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #18
    May 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Huyo hana msimamo kisiasa.
    Wana-CCM ndiyo wanamsikiliza. Kwa nini asiweke strategy na Ridhiwani wake kuweka mawakili kuwasaidia iwapo wataamua kwenda mahakamani?
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    May 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,169
    Trophy Points: 280
    Mbona hawajaenda kortini hadi leo?
     
  20. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #20
    May 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Anataka na yeye watu wajue kwamba yupo ndio maana anaongea pumba. Si ndio yule aliyesema kura zake apewe JK naona hana jipya.
     
Loading...