Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Double Nationalities

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by lidoda, May 22, 2008.

  1. lidoda

    lidoda JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2008
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    DOUBLE NATIONALITIES
    Serikali imekataza kuwa na uraia zaidi ya uraia mmoja. Yaani kama wewe ni mtanzania huruhusiwi kuwa na uraia zaidi ya Utanzania. Inasemekana Balali alikuwa na uraia mwingine yaani wa Kimarekani licha ya kuwa Mtanzania. Kama ni hivyo kweli kwa nini Tanzania iliruhusu Marehemu kushika wadhifa mkubwa kama huo?
     
  2. M

    Mwakilishi JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2008
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 484
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inasemekana kuwa wapo wengine pia na wana nyadhifa kubwa tu serikalini...ndio TZ hiyo

    Note: Inasemekana is the operative word here... msianze kunidai ushahidi!
     
  3. m

    mjinga JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2008
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 329
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama ni hivyo mbona huu ni moja ya ufisadi na ni criminal case! nna ndugu yangu hakujua na kaukana U Tanzania kwa sababu ya kutafuta maisha. na sasa hivi anataka kuurudia U Tanzania ambao ni mbinde. Hawa wahindi wana Uraia zaidi ya mbili kama Balali wao
     
  4. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Balali alivuliwa visa yake na Marekani mara baada ya kutimuliwa na JK.
    Sasa huo uraia sijui aliupata lini na kwa kutumia jina gani!
    Hapo ndio kwenye maswali!
     
  5. M

    Mwakilishi JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2008
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 484
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wahindi ndio usiseme...akina Vithlani and co. mambo ya u-dual citizenship wanayaendeleza bila hofu na wala vyombo husika haviwabughudhi... Ballali naye inawezekana hivyohivyo.
     
  6. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Bado ngoma mbichi hapa!
     
  7. I

    Ipole JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2008
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Wahindi ndiyo wengi saana wenye uria wanchi mbili
     
  8. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ni Kweli Kama Kuna Wanaoongoza Kwa Kuwa Na Uraia Wa Nchi Mbili Ni Hawa Watu Wanaitwa Watanzania Wa Asia Na Sio Wahindi Kama Mnavyojaribu Kuwaita. Unajua Ukiwaita Hivyo Wanasema Eti Huo Ubaguzi. Cjui Ni Ubaguzi Kweli Maana Kama Ni Ubaguzi Mbona Hawawaambii Hao Watanzania Wa Asia Ambao Ndiyo Wabaguzi Wakubwa?
     
  9. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2008
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hii hoja ni yakitoto na yauongo. Balozi wa Marekani Tanzania alishasema balali si raia wa Marekani na aliomba viza kuja huku. Pili Uraia wa nchi mbili ni Jambo zuri na Watu Watanzania wengi walio nje wanatuma pesa nyingi kuliko pesa zote za kodi serikali inazopata kwa mwaka hivyo watu wa nje wanachangia kwa kiasi kikubwa kwenye uchumi wa nchi. 2007 West Union Watanzania walituma $450 Million, kuna ubayagani kuwapa hawa Watanzania? Ukweli ni kwamba wanaopinga ni washamba tu
     
  10. M

    Mwakilishi JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2008
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 484
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kamundu,

    Hivi unahabari kuwa kuna Watanzania wenye uraia wa US lakini wakienda huko wanachukua viza ubalozini pale Drive-in, wanatumia passport zao za TZ, tena wana nyadhifa za kueleweka serikalini? Pale ubalozini kama hujajiandikisha kama raia wao watajuaje?

    Hiyo point yako ya pili kutetea dual citizenship unaweza kuitoa bila kuwakejeli wanaoipinga.
     
Loading...