Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dotnata apata baraka Nigeria za kufungua kanisa

Discussion in 'Entertainment' started by Gomesa, Oct 23, 2012.

  1. G

    Gomesa Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwigizaji na mfanyabiasha na aliyewahi kuwa mwanamuziki Dotnata Poshi, amesema kwa sasa ameaokoka kabisa na kuamua kufungua kanisa kubwa lengo likiwa kuwashawishi wasanii wenzake kuachana na maasi na hatmaye kumrudia mungu. Dotnata ambaye alianza kwa kufafanua jina lake alisema watu wengi.Soma zaidi Kweli huu ni wakati wa mwissho.
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Duuuu . kama ni kweli basi utukufu kwa Mungu
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    mmmh, hapa si pa kusema sana, lakini???
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mine is an ordinary mind, can't figure out!, another door to business.....!!!????,Nigeria????, all the best
     
  5. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyo ni mfanya biashara tu! Kubwa anacho jali ni kupata pesa, na kufungua kanisa ndio biashara inayolipa kwa sasa. huyo mama mjanja tu anajuwa Wajinga ndio waliwao.

    Sent from my GT-I9300 using Tapatalk 2
     
  6. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Wizi mtupu!
     
  7. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Baraka toka nigeria ?????? Biashara hii inalipa sanasana na atawapata wanaoyumbishwa imani makanisa ya ukweli ni litherun,anglican,catholic na sabato wengine wote ni biashara na kuganga njaaaaaaaaaa
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    umesahau uamusho
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,161
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Allelluya one nation under god i think I'm big meech.
     
  10. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani hujui! Huko ndiko wanakofundishwa jinsi ya kuwaibia kwa uongo wa uponyaji.

    Sent from my GT-I9300 using Tapatalk 2
     
  11. p

    pilau JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ........... Kaokoka nani? Dotnata? ......... anyway anayejua kama ameokoka ni MUNGU pekee...... lakini Mwaitege aliimba utanitambuaje kama nimeokokaaaaaaaaa? Matendo... jamani matendo.... matendo...... utanitambua eeeeh! nadhani kuna watu wanaofanya mzaa na wokovu.... wokovu si lele mama! bado ana misalaba mingi inayomsumbua, ana ndoa ya kiislamu, anajina la Kiislamu Husna....... Nigeria amekwenda kwa ajili ya kutafuta mtoto..... kuombewa........kwa T. B. Joshua............ maana umri umekwenda yuko early 50s..........
     
  12. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kanisa kwa ajili ya wasanii, tunamtakia heri.
     
  13. I

    Ivy Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    All the Best Sis.
     
  14. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Biashara ya catering ameona hailipi kivile sasa anafungua kanisa! ila kiukweli biashara ya kanisa inalipa sana,ona mama rwakatare,mzee wa upako,nabii na mtume mwingira,Gwajima mambo yao supaaa!

    Napendekeza ajiite: TB mtume na nabii Dotnata
     
  15. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    TB mtume na nabii Dotnata! Hizi ni nyakati za mwisho! kweli mwisho wa dunia unakalibia!
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Maweeeee!
    Na mie ntafungua la wavuta bhange aisee. Naomba mods mhakikishe business ideas haziibiwi humu!
     
  17. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    naomba niwe mweka hazina wa kanisa.
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    We msichana, nani kakuruhusu uvamie profeshen yangu?

    Be warned!!
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Hela nashika mwenyewe. Sadaka ni kwa mpesa na bank transfers. Asprin wewe huvuti bhange, fungua kanisa la walevi wastaafu utapata kichele arifu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Kama ndo mpango wa kuingilia kazi za watu namna hii......

    Sichezi tena na wewe, una mikono michafu!!
     
Loading...