Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dotnata afanya kufuru kwa kvuta "Hummer" la nguvu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, Mar 31, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    MSANII matawi ya juu katika tasnia ya filamu Bongo, Husna Mohamed Posh ‘Dotnata’ amefanya kufuru baada ya kutoa ‘burungutu’ kununua‘mkoko’ wa kifahari aina ya Hummer, Amani Jipya limeinyaka.

    Akizungumza na gazeti hili muda mfupi baada ya kukamilisha taratibu mbalimbali za kuukomboa mkoko huo kutoka katika Bandari ya Dar es Salaam, Dotnata alisema kuwa ametumia kiasi cha shilingi za kibongo Milioni 270 kununua ‘mchuma’ huo kutoka katika tawi la kiwanda cha magari hayo huko Detroit, nchini Marekani.

    “Kila mtu atasema lake lakini ni kweli nimenunua gari hili kutoka Marekani na nimetumia kiasi cha shilingi milioni 270 mpaka linafika hapa,” alisema Dotnata.

    [​IMG]
    Akiendelea zaidi, msanii huyo mwenye heshima kubwa ndani ya tasnia ya filamu za Kibongo alianika kuwa watu wasimuelewe vibaya kwa kununua gari hilo amefanya hivyo akiwa na lengo la kulikodisha kwenye kwenye sherehe mbalimbali za kitaifa na kimataifa ili kupunguza makali ya maisha na siyo kutanua nalo kwa matanuzi yasiyo na lazima.

    “Leo natarajia kukamilisha usajili hivyo mwishoni mwa wiki hii litakuwa barabarani lakini sitalitumuia kwa matanuzi kama ambavyo watu wanaweza kufikiria, nimepanga kulikodisha kwenye sherehe na hafla mbalimbali za kitaifa na kimataifa ili linisaidie kujikwamua, ” alimaliza Dotnata

    [​IMG]
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    wabongo kweli maskini ..mtu kanunua hummer anakuwa celebrit lol!
     
  3. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    aaache uongo Hummer hazizalishwi tena, sijui anamdanganya nani?, toka May 24, 2010, hummer haizalishi wala kuuza tena toka kiwandani.
     
  4. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nashindwa kuamua kama ana rangi nzuri ya ngozi ama ni mambo yetu yaleee ya kujichubua...!:A S-confused1:
     
  5. c

    chibhitoke Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Jun 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bongo bwana ushamba unatusumbua, hilo ndio suala la kuandika kwenye gazeti. Safi dada mwenyewe kajieleza vizuri yaani hajashoboka kabisa tofauti na mwandishi wa habari hy
     
  6. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hii nayo habari? Ovyoooo!!!
     
  7. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mzee, Huijui Bongo? hapo usikute huyo bibie atakuwa amemkatia kidogo huyo muandhishi wa habari kuiandika hiyo habari ili kutujuza kuwa anaown a Hummer!! ushamba mtupu.

     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ushamba mtupu
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    na je kama kalinunua kwa mtu?....na sababu ya kusitishwa kutengenezwa ni nini?
     
  10. P

    Pokola JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ujinga gani mnapost hapa JF?? Maisha binafsi ya mtu yanamhusu nani hapa? Ah!!
     
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Watu kwa kuchonga!!!!si keshawaambia la biashara???? Sasa kwa nini asitangaze kama ana hammer na anaikodisha?Akikaaa kimya nani atalikodi???
     
  12. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Kwahiyo akinunua Hummer! Ndio Tunafanyaje?
    Angenunua Escalede au Cadillac ingekuwa vipi? Nadhani ingekwa zaidi ya matangazo na habari wasanii wa kibongo wanapenda sifa za KIJINGA vitu vidogo tu Matangazo kila mtu ajue Gari kama hiyo sasa hivi Saudia ni Taxi
     
  13. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndio tatizo letu wabongo hii itakuwa habari ya udaku tu... :bored:
     
  14. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wewe Wasema.
     
  15. L

    Leornado JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Dotnata anapata wapi pesa zoe hizo hadi kununua hummer asilolihitaji?

    Au anawarusha roho wabaya wake wakati hamna kitu, bongo kila kitu is possible.
     
  16. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Hii nchi itachukua muda mrefu sana kujengwa kama bado fikra zetu zinaendelea zilivyo sasa...ni fikra za watu wavivu kufikiri, kuongelea mambo yasiyo na tija kabisa kwa jumuiya ya watanzania...labda kwa sababu ni udaku, na inawezekana kabisa nchi yetu sasa hivi ni ya kidakudaku!!!who knows!!!
     
  17. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,892
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Hapa kuna la kujifunza. Sina tatizo na mtu kuwa na gari, gari ni muhimu sana kiasi kwamba hata kama huna nyumba unaweza ukanunua kwanza gari na nyumba (kulingana na mazingira unayoishi) ikafuata baadae. Ila nina tatizo na gari ya gharama (or any other "toys") kubwa kiasi hicho. Gari kama hiyo inamfaidisha mtu mmoja tu, wakati kwa pesa hiyo hiyo unaweza ukajenga shule ambayo itafanya watu wapate maarifa/elimu, waalimu wapate ajira, na mwekezaji apate faida. Gari kama Hummer haileti pesa, bali inakula pesa ktk mafuta na vipuri. May be I don't know how it feels like to be a star....
     
  18. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    good for her! sisi inatusaidia nini?
     
  19. Selwa

    Selwa Senior Member

    #19
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hilo Hummer aseme kanunua used..2010 GM walibaki na Hummer 2200 na zote zilishaisha...lakini kwani Hummer Big deal? mbona yamezagaa jamani na used Hummers Na used Hummers Prices ranger zake ni $28000-$61 000 while brand new toka kiwandani ambayo hayapo tena sa ivi price range zake ni $129,399.00 for the open-top; the wagon $140,796.00, H1 Alpha was priced at $150,975.00...in that range so huyu aiswafanywe watoto wadogo
     
  20. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kwanza hiyo bei si bei ya kiwandani ni bei ya used/refurbished.
     
Loading...