Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

doria ya POLISI na BAISKELI????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mjanga, Mar 18, 2011.

  1. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Mapambano dhidi ya uhalifu polisi wakitumia baiskeli inawezekana???
     
  2. bona

    bona JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    why not! its good even for their health!
     
  3. Bigjahman

    Bigjahman JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 600
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Kwa Tanzania au?
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Haukuwa mpango wao,walipewa msaada na kampuni ya Home Shopping Centre
     
  5. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    the question here is workability yake? Nyang'anyi linalotumia chombo cha moto-Polisi chombo baridi is it fare?? je ni lazima kupokea kila msaada hata kama matumizi yanayoelekezwa si sahihi????
     
  6. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jaman serikal iboreshe jjeshi la polis kwa kutoa vifaa vya kisasa, baiskel wap na wap na polis bwanaa! serikal achen utan jaman
     
Loading...