Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Don't watch this video!

Discussion in 'Entertainment' started by Mzee Mwanakijiji, Feb 6, 2009.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Feb 6, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Last edited: Feb 6, 2009
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ''ACCESS DENIED'' Kwanini umeweka hapa?
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mzee Mwanakijiji naona weekend imeantha thio?
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yule mdada ungemshauri namna ya kuvaa
     
  5. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    .....huh? Halafu bado unajiita Mkjj :confused:
    .....kijiji gani wanaendesha magari kama hayo wewe bwana?!!
    .... bora ubadili jina na kuwa "Mtoto wa Mjini" ........lol
    .....ungelienda kwenye maonesho ya show ya matrekta na ma-combined harvester wanakijiji wenzako tungekushukuru.
    .....video kama hiyo itasababisha ma-EPA, ma-BOT mengine tu, unajua tamaa za viongozi wetu wakiona mambo kama hayo na jinsi vile wanavyopenda kuiga hata kwa vile wasivyo vimudu.

    .....btw, nimecheka sana pale uliposema kuwa huyo dada anatudanganya tu.... lol, waliomweka pale walijua kuna baadhi yenu mtakuwa mnaangalia miguu yake badala ya hilo gari na kudhania kuwa kila kitu anachokiongelea kinahusu mwili wake.... knot to 60m/h in 3 sec akiwa sebureni n.k. lol :) :) :D
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Feb 6, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,221
    Trophy Points: 280
    yaani wewe mshamba kweli.....wenzako huku mabuti sasa hivi ndo katalogi....totoz kapendeza na nimjuavyo mwanakijiji lazima aliomba namba
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndio maana sipendi winter...:D
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Feb 6, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,221
    Trophy Points: 280
    ahahahahahaaaaaa.....nimekupata kamanda! you are sick!
     
  9. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ....it took you a while.. lol,
    ....mambo ya kibs ni kuona perspiration iko enhanced by wearing less clutter
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Shori kama Cythia masasi......

    Nyani ngabu unalala saa ngapi? kula saa ngapi? na huyo cupcake wako mna manufacture saa ngapi? kila wakti nakukuta humo humo......
     
  11. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Haina ngwasu, Kamanda
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Feb 6, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,221
    Trophy Points: 280
    i had just woke up i when posted that comment....and i was like what the hell is Kibs talkin bout...this is very unlike Kibs....then i remembered his expertise and knew what he was talkn bout
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Feb 6, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Oh snap!! ya'll sick basi nilikuwa nafanya utafiti:

    [​IMG]

    Hilo toyota ni gari zuri sana kuliendesha, at least ukiliangalia kutoka nje.

    [​IMG]

    Ukiliangalia hilo hasa kwa nyuma inatosha kutumika kwenye uwanja wa magari yaendayo kasi (racing track)

    [​IMG]

    Hata magari madogomadogo yalikuwepo pia. Na milango yake inafunguka kwa urahisi kabisa.
     
  14. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    You are sick and irreparable son!! :D
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Feb 6, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,221
    Trophy Points: 280
    i hate ri mwanakijiji......
     
  16. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    hili walisema bei ngapi?
     
  17. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ..credit crunch hii mzee, chukua endesha tu kwa mkopo, zero finance yakhe, lipa 2017 wakati obama anatoka black house na credit turmoil imesha isha !!! :D
     
  18. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    kama mkpo hata kesho nakwenda kukopa lakini sina colateral.......nikiwa nalo mjini hapa mbona woote wangu
     
  19. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Hili juesi acha hilo njano sijui.....nyuma halijakaa vizuri......ilibidi nyuma libinuke kidogo
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Feb 6, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Kesho naenda kwenye maonesho mengine nikiendelea na utafiti wangu wa hali ya kiuchumi hapa Marekani. So..
     
Loading...