Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Don't waste your vote choose the best combination

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Quinine, Jul 27, 2010.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,448
    Trophy Points: 280
    1. Dr. Willibrod Slaa and Rashid Hamadi [Christian & Islam-Fair State]

    2. Jakaya Kikwete and Dr. Mohamed Bilal [Both are Islam-Islamic State]
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Quinine,
    Naomba dini isiwe kigezo cha kumchagua mtu. Tumchague mtu kwa sababu ameshaonyesha uwezo wa kuisogeza mbele na kupambana na ufisadi/udhalimu katika Tanzania yetu.
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,448
    Trophy Points: 280
    Haya maneno mwambieni kwanza MS mimi naiga kwake tu ndugu yangu, nimeona hakuna mtu anayemwambia. Nilijaribu kumwambia aachane na udini nikaambiwa na members akiwemo Pasco eti ni uhuru wake kutoa maoni, je huo uhuru mbona uko kwa MS tu au mimi mgeni humu JF haunihusu.

    Nimejitolea kusulubiwa na Mods kama Mandela kwa ajili ya wale wanaoogopa kujibishana na MS kuwa wataonekana na wao ni kama yeye acha mimi nionekane na akili kama zake.
     
  4. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mods, tafadhari fungeni hii mijadala yenye sura za kidini. Naamini JF haiko bound na dini, kabila, wala rangi. Tukianza kuongelea mambo ya dini baadaye tutaongelea makabila na mikoa tunayotokea. Na huo utakuwa ndo mwanzo wa kuanza kuana kwa misingi ya kikabila au dini zetu.
     
  5. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,558
    Likes Received: 5,442
    Trophy Points: 280

    .....duh uwazi na ukweli...yaani umeamua kuweka wazi kwanini umejiita QUININE.....yaani umekuja kupambana na MALARIA SUGU.........
     
  6. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Guys; kwa nini unaogopa dini; tuko ndani already; na watu hasa watawala wanatumia dini; angalia ILANI YA CCM 2005; utaona dini ilikuwa kigezo; je sasa sio kigezo tena kwao; can someone confirm au imefutwa kipendgele watu wasipige kelele; let us discuss na mimi naomba MODS asiwe anafuta au kuhamisha mada kwa utashi wa watu wachache; kama dini inakuuzi; kaa kimya; this obviuos kama lengo ni utaifa kwa nini utaifa uwe upande mmoja tu; naona JF washabiki wamezidi mbaya zaidi wanakuwa waoga wa hoja; WE DARE TO TALK OPENLY is our motto unless changed
     
  7. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,448
    Trophy Points: 280
    Vangi

    Haya maneno mwambieni kwanza Malaria Sugu na Tumain ambao ni member wa muda mrefu waache kutupeleka huko kwenye udini vinginevyo na mimi nimeamua kuwa na akili kama zao. Si kuwa sielewi ubaya wa mambo haya lakini wanaohusika kuyarekebisha humu wako kimya.

    JF rules should be operative seem to be dormant and shall one rule for MS and one for all members. Ofcouse every one is free to express his/her opinions lakini uhuru bila mipaka ni wendawazimu. Mipaka yetu tuliyojiwekea humu ni JF Rules sasa kama zikivunjwa waziwazi na wanaotakiwa kuzitunza wanaangalia, tuna sababu gani kuzipigia kele mahakama zetu kuwa hazifanyi kazi kwa haki? tutakuwa tunapoteza muda bure kuzilaumu wakati sisi wenyewe hata sheria zetu chache tumeshindwa kuzitekeleza.

    Je Mods wakikosea nani atawahukumu au atawaambia au atawarekebisha? ni sisi members, niko tayari kusulubiwa kwa kuirudisha heshima ya JF inayoelekea kupotea, tumeimba sana Malaria Sugu na Tumain waache mambo ya dini lakini hatusikilizwi. Wako huru kushabikia chama chochote lakini si kueneza udini. Kama mkiona Quinine amefungiwa mjue MS na Tumain are untouchable.
     
  8. M

    MSAUZI JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2010
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pumbafu we ndo umeharibu kuliko huyo ndugu ya MS
     
  9. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :doh:
     
  10. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,448
    Trophy Points: 280
    Message sent
     
  11. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Daaaa?? Mkuki kwa nguruwe......teh tehehhhh

    Naamini Quinine + Malaria Sugu = Afya tele, no malaria at all.. so maisha yatasonga, I like the combination well balanced!
     
  12. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    1. Dr. Willibrod Slaa and Rashid Hamadi [higher IQs - will develop TZ]

    2. Jakaya Kikwete and Dr. Mohamed Bilal [smaller IQs -have and will fail TZ even further]
     
  13. K

    Kituko JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    umeipenda combination hipi sasa, hiyo ya maraisi au hii ya

    MALARIA SUGU+TUMAINI (la kupona)+QUININE= afya
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Tumain is Malari Sugu ans is Quinine
     
  15. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapa kazi kweli kweli
     
  16. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,448
    Trophy Points: 280
    Mimi huwa situkani ila nagawa vidonge bure wanafikiri tanzania kuna dini moja tu, rais makamu wote dini moja bara na visiwani why?
     
  17. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kituko,
    Combination niliyo ipenda ni ya hoja za MS zinapokutana na majibu ya Quinine bas ugonjwa unapona kabisaaa..

    Unajua ndugum, hapa kuna watu wako kibaruani kuvuruga mada zenye tiuja zisiende mbele.. sasa dawa ikipatikana kwanini tusifurahie?

    Hao wateule hata mtoto wa darasa la nne atakwambia the best combinationi ya Dr. Slaa...
     
Loading...