Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dont try this.....please!

Discussion in 'Jamii Photos' started by masopakyindi, Aug 18, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,657
    Likes Received: 1,007
    Trophy Points: 280
    View attachment 62335
    Hii si hapa Dra es salam,ila kwenye highway sehemu za mbugani huko kati ya Mbuyuni na Comfort(Iringa).
    Ila dont try this in DSM...please
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,492
    Likes Received: 3,499
    Trophy Points: 280
    jamani hiyo 150 ndo wasema tusijaribu wakati nilishapiga hadi 165 Dar
     
  3. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,657
    Likes Received: 1,007
    Trophy Points: 280
    Mkuu, barabara ipi, maana sioni breaking distance hapa Dar!
     
  4. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    nadhani tatizo sio speed bali ni kupiga hiyo picha
     
  5. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Na mimi naona hilo ndio biiig problem, washika camera vipi(na naona ameshindwa kufocus vizuri), na una endesha vipi?
    Maso , be careful!
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwa jinsi eneo hilo ulilolitaja lilivyo mkeka, hiyo kasi inawezekana. Cha msingi uwe umefunga mkanda, na Airbags zako zote ziwe functional.
     
  7. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,884
    Trophy Points: 280
    Ukitaka ujue raha ya Cruiser (hard top)hizi new model endesha kwa speed hiyo.
    Afu iwe rough road.
     
  8. Root

    Root JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,492
    Likes Received: 3,499
    Trophy Points: 280
    I did it Nyerere road hata mimi sikuamini ila ndo ilikuwa hibyo tulivyutwa toka mataa ya changombe so nikaendeleza hadi tazara
     
  9. v

    valid statement JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    huku ni kuua gari tu, na kutafuta sifa zisizo za maana, kwanini usiseme iyo speed ukimbie ukiwa lami??
    kwenye barabara ya vumbi ni kuua gari tu.
     
  10. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  11. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,941
    Likes Received: 841
    Trophy Points: 280
    Inategememea pia ni gari aina gani na iko kwenye hali gani.
     
  12. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,884
    Trophy Points: 280
    Lami na cruiser unatafuta nini sasa?
    Cruiser raha yake ni uko na vichwa unatafuta serengeti mbugani,
    Cruiser upo Arusha mjini unawahi mirerani shift ya kuzama usiku nadhani hapa PakaJimmy atakuwa ananielewa.

    Hiyo ndiyo kazi na raha ya high speed ukiwa na cruiser siyo kuuzia sura.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #13
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 374
    Trophy Points: 180
    wacha hiyo mm nilishakizungusha hicho kimshale kikatoka 180km/h hadi kikaanza 0mph




    lakini nilikuwa Garage na gari ilikuwa juu ya jeki
     
  14. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,657
    Likes Received: 1,007
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha !!!
    Kweli kuna madereva kiboko!
     
  15. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kwa spidi hizi acha niwe karibu na ww ili niweze kumsaidia shem, kwani muda si mrefu tutakuimbia "kwa ndumi kwa ndumi"
     
  16. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #16
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mie 180 km p/hr, Dar - Arusha na GX 100, 3.0 Exceed !
     
  17. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #17
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama wenzetu mna mioyo ya plastic kwamba ikipasuka inaungika basi supidi njema lakini kama ni ya nyama na haina supea basi endeleei tu mi simo.
     
  18. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    uongo mtupu
     
  19. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,657
    Likes Received: 1,007
    Trophy Points: 280
    Mkuu nipe stretch ya spidi hizo hapa bongo,Ujerumani nakubali
     
  20. Ellie

    Ellie Senior Member

    #20
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu GX 110 toyota verosa , kukamata moro acha otani, mshale unaisha wote na iko na balanca nzuri sana, i like that car
     
Loading...