Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Don't trust even your shadow!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Jun 16, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Siku moja bwana Mungo park alifika kando ya mto niger akiwa na farasi wake.Alimfunga yule farasi kwenye mti wa karibu kisha akaenda kuoga mtoni.Alipokuwa akirudi,alielekea kule alikomwacha farasi wake lakini huku macho yake yakitazama mandhari maridadi ya ule mto.Alipofika pale chini ya mti,bila kumtazama 'farasi', alimshika mgongoni.Kwa kushangazwa na mabadiliko ya mguso wa mgongo,alishusha macho na kukutana uso kwa uso na sura ya nyamaume(simba dume).Ule mgongo alioushika ulikuwa ni wa simba ambaye aliyekwisha mrarua farasi dakika chache zilizopita.Mungo aliwahi bunduki yake na alifanikiwa kumuua yule simba.duh!yatupasa kuwa makini kila sekunde ya maisha yetu.
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    e bwanaeee, hii unaiitaje vile?
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    thaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaxxxx!!!!!!!!!!
     
Loading...