Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"dont think am stupid"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MTITIMA, Sep 26, 2012.

  1. M

    MTITIMA Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wadau
    Juzi tulikuwa tunazungumza na mpenzi wangu katika maongezi kuna story nikawa namsimulia then nilipomaliza akaniambia "hivi we utajisikiaje endapo mtu unaempenda anakudanganya"?nilichomuuliza ni kuwa unadhani nilichokuwa nakwambia nakudanganya? Akabisha basi nikamwambia mama mi sio stupid hivyo nisielewe unachomaanisha.
    Basi ilo neno stupid mwanamke kang'aka akaniambia kama unaona mi nakuona wewe mjinga basi samahani naomba tuachane
    Akakata simu then akazima
    Toka juzi mpaka leo hapokei simu yangu wala hajibu sms zangu.
    Jamani hivi hili nalo ni kosa la watu kuachana kweli?
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,695
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Huyo alikua anatafuta "exit door" muda mrefu tu, wewe ndo umemsaidia kumuonyesha!!
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,989
    Likes Received: 9,631
    Trophy Points: 280
    Wakati mwingine watu wanaachana kwa mambo ya kipumbavu mno!!! Nimeshaona ndoa inavunjika kisa sufuria ya ugali. Sufuria ya ugali ikazaa ugomvi mkubwa mpaka amani kupotea ndani ya nyumba na mwisho ndoa kuvunjika. Kama unampenda kiasi hicho mfuate kwake/kwao au kazini/chuoni mkae chini ili muongee kwa kituo kama atakuwa tayari kukupa nafasi hiyo, vinginevyo kuna njemba nyingine imeshakuwekea kauzibe...WE URIE TU!



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. M

    MTITIMA Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli Mapenzi yana raha na karaha yake.safar hii nimeamini
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Kama hatingishi kibiriti, basi ana sababu nzuri tu za kukuacha na ni kwa faida yako. Mtafute kama ulivyoshauriwa na BAK, muongee. Akikataa mpe nafasi na umtafute tena. Ukiona bado anakataa usibembeleze sana wala kuwa king'ang'anizi. Utakuja kulia mbele ya safari, bora uepushe msongamano. Chura ukipigwa teke ujue unepunguziwa safari.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Pata Gangnam style

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mwana huna chako kwa huyo manzi,...wajanja washawahi
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kaka ushazidiwa kete hapo na wene pesa..tafuta K ingine..
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,989
    Likes Received: 9,631
    Trophy Points: 280
    NN mie kila nikiona hii video naishia kucheka kupita kiasi..Jamaa kajijengea umaarufu mkubwa sana..na hiyo gangnam style imekuwa ni gumzo la watu wengi.
     
  10. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Huyo anakuepusha shari huko siku za usoni, na wewe zima simu halafu uanze mbele.
     
  11. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    sometimes to realize if somebody loves you, we let em go; if they come back then utajua you were ment to be together vinginevyo they were never ment to be our dearest one
     
  12. Luno G

    Luno G JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 22, 2012
    Messages: 1,801
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Kama hatingishi kibiriti, basi ana sababu nzuri tu za kukuacha na ni kwa faida yako. Mtafute kama ulivyoshauriwa na BAK, muongee. Akikataa mpe nafasi na umtafute tena. Ukiona bado anakataa usibembeleze sana wala kuwa king'ang'anizi. Utakuja kulia mbele ya safari, bora uepushe msongamano. Chura ukipigwa teke ujue unepunguziwa safari.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...