Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Don't Miss: MJADALA WA AZIMIO LA ARUSHA NA NAFASI YAKE KWENYE MJADALA WA KATIBA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Waberoya, Apr 29, 2011.

  1. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Event: Tafakuri ya kina ya Azimio la Arusha na nafasi yake kwenye mjadala wa Katiba
    Date: 30/04/2011
    Place: Nkrumah Hall a.k.a Nkrumah all
    Main Speaker: Prof Shivji
    Time: From 9: 30 AM to 2 PM

    Prepared by Savita Club & Philosophy Club

    Sorry for short notice

    Eng. R. A. Bukuku
     
  2. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    thanks comrade kwa info
     
  3. kanta

    kanta JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Safi sana,thanks kwa kutujuza.
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    SOurce Pleasezzz???????
     
  5. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    .. huoni hapo, ... ni Eng. R .A Bukuku
     
  6. m

    matawi JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Msisahau kujadili jinsi ya kummalizia nyoka aliyejivua gamba maana bado tuna hatari ya kuumwa maana sumu ni ileile
     
  7. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Azimio la arusha ni Mwiba kwa Fisadi yeyyote ...

    ... Lina umuhimu wake ... na ni vema lirudi na misingi ile ile lakini kwa picha ya sasa na ya siku zijazo... lije kama azimio jipya!
     
  8. N

    Nzogupata Member

    #8
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongereni kwa maono hayo. tatizo nilipatalo mie hivi hawa viongozi wetu wna masikio gani ama ngozi zao zikoje kwan mambo mengi yamesemwa lakini hadi sasa wanang'ang'aniza rais ateue tume? Napata shaka mambo mengi mazuri mtasema hapo kesho lakini tafsiri ya sasa ukisema kisicho moyoni mwa wasiopenda maendeleo wankusema uko chama cha upinzani. Tusikate tamaa ipo siku mungu atawaumbua nakuanza kutekeleza yaliyo ya maendeleo ya jamii zaidi kuliko mifuko na matumbo yao
     
  9. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Labda secretariet ya CCM itapata pa kuanzia kazi. Maana kwa sasa ni arijojo.:noidea:
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kijana............

    usipaniki..............

    ni azimio la arusha; siyo azimio la zanzibar.
     
  11. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    raisi hauna iq Ya kutosha,pole yako jei key
     
  12. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #12
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Kuwa makini kila ukisomacho! Nina wasiwasi na hiyo ID
     
Loading...