Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Don't Mess with this tribe

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jun 11, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hao anigiza ama wako serious vitani? kwani ni kabila gani?
     
  3. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,466
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    south sudan hao
     
  4. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,041
    Likes Received: 931
    Trophy Points: 280
    from the look of their face these people are not the ones to mess with.:glasses-nerdy:
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    duh hii mijamaa iko seriouz mbaya ikikukamata hii inakunyonya mpaka utumbo wa mwisho
     
  6. B

    Bengal Sanke Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dinkaz..... ama Nuer...Hatari Silaha bila NGUO ni Nomma!
     
  7. M

    Murras Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haoni hatari kukutoa roho
     
  8. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uamsho 2015
     
  9. B

    BUBE JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    When I see these things huwa ninawachukia wadhungu kwa kutengeneza kitu hii!!!!!!!!!!!! Coz they knew the outcome of such things, and Africans end up killing each other. Kwa hili sitakaa niwapende wadhungu!
     
  10. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kama Karamajong wa Uganda
     
  11. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145





    Mkuu BUBE nadhani ungebadilisha usemi wako na kuwachukia zaidi waafrica na waarabu ingekuwa vizuri zaidi,kwani kila sehemu niliyowahi kutembelea na kila jarida nililowahi kusoma hakuna sehemu niliyowahi kuona hawa wazungu wanatulazimisha kununua au kuyatumia haya mavitu.Ni sawa na muuza sumu hakulazimishi kwenda kwake na hata ukienda atakuuzia bila kujali unayeenda kumuwekea sumu hiyo ni panya,paka wa jirani au unataka kujiua mwenyewe.Kwa hiyo mkuu wakati mwingine tujiangalie wenyewe zaidi kwa matatizo yetu na sio kumshutumu mzungu..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. KML

    KML JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    bhoko haram au uamsho??
     
  13. b

    bibi.com JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,155
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    umchukie mzungu kwa ujinga wenu wenyewe.
     
  14. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Viewer disgression is advised,
     
  15. B

    BUBE JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    BUT WHY SUCH DESTRUCTIVE MACHINES? Hebu jiulize hizi zimetengenezewa mbwa, nyani au nani kama si binadamu! Mimi nawachukia kwa kuwa hata kama hawakumlenga mwafrika/muarabu bado akili hii ilikuwa ni akili ya uharibifu! I stand to be corrected, leo hii bajeti za nchi zinazoingizwa kwenye mambo haya zingesaidia kuwafanya madaktari wasigome, umeme uwake hadi kule kwenye kitongoji changu. Zingerekebisha barabara hata fly-overs zisingekuwa tatizo. Hii akili ya wadhungu kuja na vitu hivi ndo inaendeleza UBABE na uharamia! Inawafanya wengine waonekane miungu watu maana wakitamka tuuuu wengine mnafyata mkia! Siwapendi kwa kitu hii! Inamwumiza hata asiyeshiriki kuanzisha chokochoko!
     
  16. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    AK 47.Nooma mzee
     
  17. B

    BUBE JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu bibicom! Hakuna cha ujinga wetu coz hata wao wenyewe wanauana kwa hii kitu....suala la msingi hapa ujiulize ni bajeti kiasi gani inamalizikia kwenye haya mavitu wakati vifo vya kina mama vikiwa juu? Hebu wasikie watu DRC kwa ubabe walionao kwa kuwa they got haya mavitu! Na je unajua bajeti kiasi gani za nchi zetu zinatengwa kila mwaka kununua huu upuuzi?
     
  18. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Mhhhh, hawa wanaweza kufyeka kijiji wakikasirika.
     
Loading...