Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dont ever loose your hope/usikate tamaa kabisa maishani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ZionTZ, Jul 21, 2011.

  1. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    WAKUU NIMEONA LEO NIWALETEE STORY MOJA YA UKWELI AMBAYO ITAENDANA NA KICHWA CHA HABARI HAPO JUU

    WATU WENGI WAMEKUA HAWATHAMINI VITU WANAVOVIFANYA AU WAMEKUA HAWAAMINI KAMA KITU HICHO KIDOGO

    ANACHOKIJUA KINAWEZA KUMTOA MAISHANI, NATAKA NIWAPE MFANO MMOJA WA VIJANA WA HAPO JIRANI MOZAMBIQUE

    AMBAO WENYEWE KAZI YAO KUBWA NI KUCHEZA KWAITO KWENYE MASHEREHE MBALIMBALI MFANO YA HARUSI NA KADHALIKA

    YAWEZEKANA NA WAO NISINGEKUA NAWAONGELEA LEO KAMA WANGEKATA TAMAA KATIKA SHUGHULI YAO, VIJANA HAWA KATIKA

    KUCHEZA KWAITO SIKU YA SIKU(MUNGU SI ATHUMANI) WAKAONEKANA KWENYE YOUTUBE, NA KILA MTU AKAVUTIWA NA JINSI

    WANAVYOCHEZA, BASI MMOJA WA HAO WATU ALIKUA NI BEYONCE, BASI AKAPENDA KUIIGA ILE STYLE YAO YA UCHEZAJI KWENYE

    VIDEO YAKE MPYA(RUN THE WORLD) LAKINI KAMA NAVOSEMA MUNGU SI ATHUMANI HAWAKUWEZA KABISA KUIIGA ILE STYLE SO

    IKABIDI BEYONCE AAMURU WATAFUTWE POPOTE WALIPO NA WAFLY MPAKA MAREKANI. UNAAMBIWA ILIWACHUKUA MIEZI MIWILI

    KUPATIKANA KUTOKANA NA KWAMBA WANAISHI KIJIJINI SANA. SO WAKAPATIKANA WAKAENDA MAREKANI WAKACHEZA KWENYE VIDEO

    YA BEYONCE(RUN THE WORLD-GIRLS) NA MPAKA SASA HAWA JAMAA NI MAARUFU ASIKWAMBIE MTU WAMEKUA WAKIPATA MIALIKO

    MIKUBWA SANA. CHA KUCHEKESHA HAWA MADOGO WALIKUA HAWAMJUI HATA BEYONCE NDO NANI, SO WALIPOKUTANA NA BEYONCE

    FOR THE FIRST TIME WALIMUULIZA WEWE NI NANI?? HAHAHAHHAHAHAH LAKINI BEYONCE TAYARI ALIKUA ANAWAJUA KAMA TOFO

    TOFO, SO WEWE UNAWEZA KUKATA TAMAA UKADHANI KITU UNACHOKIJUA NI KIDOGO SAAANA KUMBE KWA WENGINE TENA WAKUBWA

    NI KITU KIKUBWA SAAAAAANA, SO GUYS DONT EVER GIVE UP IN LIFE NA WALA USIJIDHARAU JIAMINI........WAANGALIE MSTARI WA

    MBELE HAPO, HAO WALIOFUNGA VILEMBA(KUSHOTO NA KULIA KWA BEYONCE)




    HAPA WAANGALIE WAKICHEZA HARUSINI KWAO, UTAGUNDUA HIZO MOVES NI ZILE ZILE



    ASANTENI NA MBARIKIWE.......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Very inspiring! I liked it. God bless you for sharing this wonderful story. Thanks
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Penye nia pana njia mtu ukiwa na msimamo wa maisha na kukishikilia kidogo ulichonacho kwa kweli maisha yako yatabadilika especially vijana tuchukue hatua
     
  4. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    I like the story, be blessed too!
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kaka thanks saana! Habari nzuri sana hii mie nilipo hapa nimevaa headset namsikiliza King kiki na Dora Mtoto wa Dodoma/Orch.Maquis "Kamanyola Bila Jasho" aaah mziki mtaamu sana huu hasa hapa anaposema 'yakayaka eeeh mwanamama ndimandimaeeeee mwanamama, niachie niwangu nimeshamzoeana eeeenh aaaah Bongo tamu ajabu shubiri kaaingiza CCM!!
     
  6. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    hahhaahahhaha asanteni wadau, niliona tushirikishane kwenye mambo kama haya sio kila siku tunafurahia watu wanapo-fail maishani, tunatakiwa kupeana moyo na vilevile tupende vitu vidogo ambavo tunaviweza. tutatoka tu....
     
Loading...