Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dont Drink With Ya White Friends

Discussion in 'Celebrities Forum' started by MziziMkavu, Sep 8, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,837
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    You don't get pulled over either.
     
  3. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    nimeipenda sana
     
  4. O

    Oak Member

    #4
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imekaa vema mkuu.... Ni kweli lakini ukiangalia kwa undani. Weusi wengi wanapenda kuspend zaid wanasahu kesho nayo ipo. Ndo maana unawaona wengi waliyokuwa nazo baada ya mda wanakuwa masikini kama vile hawajahi kuzishika. Hata hapo Bongo ni hivyox2 tu, tunaangalia zaidi leo tunasahau kesho. Ni wachache wanakumbuka savings/Investments zaidi ya kusema ''nikizipata zaidi ndo nitaanza kusave/kuinvest'' wakati hapo tunanunue magari ya kifahari na kuishi nyumba za gharama za KUPANGA, simu ya millioni moja laki 8, nk ili mradi tu tulete heshima mtaani.

    Kazi kwelikweli
     
Loading...