Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dont drink n drive this weekend

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jul 29, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Ndugu wapendwa
    tukielekea weekend si haba kujulishana tusinywe na kuendesha gari na kama yawezekana
    wala akuna haja ya kunywa pombe ushindwe kuendesha gari majuzi nilijiuliza kama kuna watu wanaoweza
    kuwa na dhambi ni wachungaji kwa kuwadanganya watu amekufa kwa mapenzi ya mungu jamani sasa
    kama umejilewea umejiingiza mwenyewe ukajifia mwenyewe sasa kwa nini wadanganye umeitwa na mungu
    mungu gani anahifadhi walevi jamani mungu yupi anaitaji wazinzi no la hasha

    kwa wale wenzangu leo kuna mkesha kwa mama rwakatare pale kwa gwajima na kwa mh ndege
    pale kawe vyema kama wenzangu wanapowahi kuingia ngwasuma basi na sisi tusiache kuwahi urithi
    wa milele kumtukuza mungu muumba

    mungu awabariki
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Asante kwa kunikumbusha Pdiddy
     
  3. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Asante kwa angalizo,

    lakini kumbuka the best rules in case you want to drink is:

    walking distance, crawling distance (i.e waliking distance wakati wa kuja bar, na crawling distance wakati tayari umepombeka)

    drink at a place where you dont have to cross the road back home
     
  4. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ushauri mzuri. Thenk yu vere machi.
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ulevi ni NOUMER! thanx kwa ushauri wako jombaaaaa!
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    [​IMG] Thanx Pdidy .. ujumbe mzito.....
     
Loading...