Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dont Ask What Tanzania Can Do for You Ask What You Can Do For Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VoiceOfReason, Nov 30, 2010.

  1. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    [FONT=arial, Arial, Helvetica]In President John F. Kennedy's Inaugural Address, he provided what is quite possibly one of his most famous quotes:[/FONT]​

    [FONT=arial, Arial, Helvetica]"My fellow Americans, ask not what your country can do for you -- ask what can you do for your country." [/FONT]​

    [FONT=arial, Arial, Helvetica]"My fellow citizens of the world, ask not what America will do for you, but what together we can do for the freedom of man."[/FONT]​

    [FONT=arial, Arial, Helvetica]"It is now the moment ...to recall what our country has done for each of us, and to ask ourselves what we can do for our country in return."[/FONT]​

    What Can We Take From This

    Ni wakati wa kuacha bra bra na kujiuliza nimefanya nini kwa ukombozi wa nchi yangu
    Je nilipiga kura, Je Nachangia vipi kubadilisha nchi yangu na kuifanya iwe bora
    Je naweza kufanya nini......
    Je naweza kutoa elimu ya uraia kwa wenzangu wasiojua, je naweza fanya nini katika issue ya katiba
    Wadau naomba tufikilie kwa mwaka Jana wote ni kipi ulifanya kukuza hii nchi yetu​
     
  2. e

    emma 26 Senior Member

    #2
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa
     
  3. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa watu wanabweteka sana kazi ni kulaumu tu
     
  4. s

    seniorita JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    That is how it should be; the one who wants to be first must be last, service for the country....let us work for the common good of all Tanzanians....tusiweke itikadi mbele
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Badala ya kulaumu, na kunyosheana vidole inabidi tuwajibike, Watu tumekuwa selfish kila mtu anaangalia maslahi yake... Rushwa imejaa.. Huwezi kupata huduma yoyote mpaka utoe rushwa... Watu hata hawaogopi kuomba rushwa tena... Ukipata Kazi nzuri sehemu nyeti watu wanategemea huwa umetajilika within two years ukiwajibika na usipoiba wanakuona mjinga, umezubaa.... Hivi kweli how did we get kwenye hali hii... wizi na rushwa imekuwa part and parcel ya maisha yetu
     
  6. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Everyone of us can make some positive change from where he or she is no matter how small it is.

    Ikumbukwe kuwa bandubandu humaliza gogo.
     
  7. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kweli kaka lakini nimenotice we tanzanians we expect to take a lot and give nothing....... Hususan people kwenye public services wamefanya kazi kama ni private business.... uwajibikaji imekuwa kama wanatoa favour. Tatizo ni kwamba hii imeshakuwa our culture, kufanya u-turn itakuwa ngumu sababu watoto wanaozaliwa leo wanakulia kwenye huu upuuzi wanazoea wanaona this is the way to live
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Waziri Wetu Wa Zamani Wa Mambo Ya Ndani Lau Masha that's his favorite quote in his FACEBOOK Account
    Na Angalia ni FISADI hakuona aibu hata kuchukua Door locks

    Actions Speaks Lauder than Words!!!!!
     
  9. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    My point exactly Just because mtu ni fisadi haitukatazi sisi kuwa wema
     
Loading...