Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Don't ask me why!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by vukani, Mar 17, 2010.

  1. vukani

    vukani JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wakati mungu alipomaliza kazi ya uumbaji wake alimpa Malaika ndoo yenye maji matamu ili amwagie baadhi ya matunda ambayo alimuorodheshea, kama vile matufaa, machungwa, maembe, mananasi, nakadhalika ili yawe matamu.

    Malaika yule alitii amri mara moja na kwenda kufanya kazi hiyo, na baada ya muda alirudi na kumwambia Mungu kuwa amekamilisha kazi hiyo lakini maji yamebaki.

    Mungu akamuuliza yamebaki kiasi gani? Malaika akamjibu kuwa yamebaki kama robo tatu ya ndoo, Mungu akamwambia,

    “hayo yote yaliyobaki nenda kayamwage kwa mwanamke”

    Don’t ask me why women are so sweet…………………………
     
Loading...