Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Donna Summers afariki dunia

Discussion in 'Entertainment' started by Dingswayo, May 17, 2012.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    [video=youtube_share;C2q2bis6eLE]http://youtu.be/C2q2bis6eLE[/video]

    Habari za hivi karibuni zinasema kuwa mwanamuziki maarufu wa nyimbo za disco, Donna Summers amefariki dunia kwa ugonjwa wa cancer. Kwa wale tuliokuwa tunakwenda disco miaka ile ya 70/80 mtakumbuka kuwa hakuna disco lolote la maana lililokosa kupiga nyimbo zake. Kwa ufupi ni mojawapo wa wasanii waliyoifanya disco iwe ya kinamna vyake kwa miaka ile.
     
Loading...