Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Donge lote kunipa nyama mkononi kuonja....

Discussion in 'Jamii Photos' started by Boflo, Aug 10, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nani anaijua hiyo nyimbo ya maharusini........?
    3.jpg
     

    Attached Files:

  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,221
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni 'kidani'....

    Halafu ni 'donge lote, umenipa kinyama mkononi kuonja'
     
  3. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    duh jamaa wamemtega simba kwa ulaji huo...ngoja amalize awachenjie!!! thanks boflo!
     
  4. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kumbe ni donge...asante Nyani......kiswahiri kinanitatiza sometime
     
  5. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Jamani huyu MBUSI alikuwa anapelekwa kwa MKULU au??? Maana hadi anachekiwa kama ana VIHATARISHI VYA AINA YA MILIPUKO kwa kutumia metal detector???? (Tanzania kuna vimbwanga:)
     
  6. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Itakuwaje huyo MNYAMA akifananisha vichwa vyao na hayo mapende ya nyama? kamchezo kazuriiiii eeeeeeee
     
  7. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    uwwwi ndifwa!
     
  8. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huyo mbuzi alimeza metal?
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  10. piper

    piper JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Busu la kichaa
     
  11. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    kama ujuavyo ikisimama haipigwi sound, leo lazima uachie mzigo huo ajimegee kisport.
     
  12. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Khaaa! Huyo mama nadhani ni wa plastic! Hana damu huyo! Sasa simba angefungua mdomo?
     
  13. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,657
    Likes Received: 1,006
    Trophy Points: 280
    Mkuu usicheze na mbuzi wa Mbagala!
     
  14. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Ah! Si unaona na Simba ametoa ushirikiano kwanza kamkumbatia kabisa then na yeye akafumba macho kuonyesha hisia....we acha tu...:loco:
     
  15. v

    vunjajungu JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    onogage segito!
     
  16. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    Watu Mnadanganywa Mapema NYIE. Photoshop hiyo

    1..Angalia Miguu ya Simba ilivyo by the law of gravit haiwez kuwa hivyo.

    2. Hakuna lirelation kati ya Watu kwenye Gari na Simba hasa hasa hao wa mbele! Mwangalie bibi na babu hapo mbele, simba hawezi kurukia GARI bibi bado ameshikiria steerng! Whenever there is action, there is reaction.

    3. Lastly, simba mwenye Njaa anamkamata Binadamu kwanza
     
  17. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    Watu Mnadanganywa Mapema NYIE. Photoshop hiyo

    1..Angalia Miguu ya Simba ilivyo by the law of gravit haiwez kuwa hivyo.

    2. Hakuna lirelation kati ya Watu kwenye Gari na Simba hasa hasa hao wa mbele! Mwangalie bibi na babu hapo mbele, simba hawezi kurukia GARI bibi bado ameshikiria steerng! Whenever there is action, there is reaction.

    3. Lastly, simba mwenye Njaa anamkamata Binadamu kwanza
     
  18. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Boflo hii mbona ni kujihatarishia maisha aisee
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Boflo hiyo mbona tunafanya sana Serengeti? Ndio maana tuna ushujaa wa kutaka kuwapiga majirani wakorofi
     
  20. KML

    KML JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    watu wabunifu
     
Loading...