Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Domo Zege

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtu B, Sep 16, 2009.

  1. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hali hii ndiyo inayosababisha wanaume wajikute katika madhila yafuatayo:
    1. Kuchelewa kuoa au kuoa wasiyempenda, wanasubiri tu mwanamke yeyote atakayejipeleka ndiyo huyohuyo. Manung'ayembe yanawapenda sana hawa domo zege.
    2. Kumnaniliu mwanamke yayote atakayejitolea kumpa hiyo naniliu
    3. Kununua dada poa a.k.a CD
    4. Kumnaniliu hata hausigeli
    5. Kupiga ngunga
    6. Kubaka
    7. Kubakwa na minung'ayembe
    8. Kuhonga ghali (na bado ananyimwa vilevile)
    9. Kupigana na wanaume wenzie akigombea demu
    10. na mengine mengi.

    Orodhesha madhara mengine ya domo zege na namna ya kukabiliana nayo, nina uhakika kuna wadau wengi hapa watafaidika na darsa hii.
     
  2. GP

    GP JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    1. kutokujiamini amuonapo demu.
    2. maeneo ya ikulu kumsumbua ashikwapo mkono na demu au akicheza muziki haswa blues!! (hii nakumbuka niko boarding school kuna mshikaji alikua domo zege balaa!, akiongea na mwanamke tu ikulu kunabipu kinoma.)
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    We kama sio domo zege,shukuru sana,kuna sababu nyingi sana zinazowafanya watu wawe domo zege,dini,malezi,kuishi vijijini n.k.
    Hilo ni tatizo kubwa kwa watu wengi
    sio vizuri kuwacheka na kuwalaumu,wanapaswa kupewa therapy
    ya namna fulani,
    wengine ni wazee wenye pesa lakini kutongoza hawawezi wanaishia kuchunwa na mishangingi ya mjini...
    Huku wanahangaika.
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Sep 16, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    sasa kama ni domo zenge huyo housegirl anamsomeshaje au anambaka?
    Hata hao madada poa unaongea nao ili kubagain bei...................au domo zege hiyo ni ipi?
     
  5. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa kawaida mahausigeli nao huwa ni domo zege mbele ya baba mwenye nyumba, hawkataagi kitu! Na akitokea kuonesha resistance kidogo tu anahongwa hela sawa na mshahara wake wa mwaka mzima! Kwishne!

    Kwa madada poa ni pochi ndiyo inayoongea, si domo! Na bei anapanga huyohuyo CD. Kwa domo zege, hela anayoambiwa ndiyo anayotoa, hakuna cha bargaining wala nini!
     
  6. GP

    GP JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    halafu ukiwa domo zege hata demu akiwa mbaya wewe utamuona mzuri tuu!.
     
  7. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2009
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mh!!!!!!!
     
Loading...