Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Domo zege!

Discussion in 'Love Connect' started by SOKETI, Sep 4, 2012.

  1. SOKETI

    SOKETI Senior Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    SALUT wana JF.
    Mimi ni kijana wa kitanzania, mwenye maadil mema, ila tatizo siwezi kutongoza. Nkimkaribia mwanamke huwa natetemeka na nakosa cha kusema. umri unaenda na uzee unakaribia.
    Natafuta mwanamke au msichana mwenye umri kuanzia miaka 18 hadi 25 aliye tayari ani PM.
    Kama wewe c Mwanamke Usi PM au KUCOMMENT.
    Thank you in advance
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Una umri gani, The Boss, huwa anatoa kozi ya kuepukana na domo zege, angalia post za nyumba au umpm
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. m

    makamaka Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    kama ni mkazi wa dar es salaam nenda ambiance(kona bar sinza) utajikuta umejifunza kuongea
     
  4. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mi mwenyewe huwa sijui mwanamke anatongozwaje.......lakini hadi huwa nawakimbia......wakat mwingine ata macho tu yanatosha kumtongoza mwanamke......ivi unafikiri wanawake wanahitaji kuwekwa kati na maneno elfu ndo akukubali??lahasha...wee kama kun abinti umeona anakufaa jaribu kuwa nae karibu....just TAKE CARE OF HER...UTAMPATA....SHOW HER THAT UR FAITHFUL...MJULIE HALI,MSHIRIKISHE MIPANGO YAKO ATA KAMA HAKWAMBII...........UNAOHISI WANAJUA KUTONGOZA WOTE NI MAPLAY BOY NA HUISHIA KUWAUMIZA HAO WADADA,,......CHA MSINGI UMESHAJITAMBUA.
     
Loading...