Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dollar yataeala kama shilingi tz

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpanja, Nov 1, 2011.

  1. m

    mpanja New Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanini tunakubali kutumia dalla na kuzika shiringi yetu. afu eti tasherekea miaka 50 ya uhuru. uchumi wetu unaelekea wpi na hii miaka 50
     
  2. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,201
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    uchumi wetu unamilikiwa Bombay
     
Loading...