Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dola na CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbavu za Mbwa, Feb 7, 2012.

  1. M

    Mbavu za Mbwa JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Majuzi katika kikao kimoja cha CCM mkoani Kigoma, watumishi wa serikalini wanaolipwa mishahara kupitia kodi zetu nao walishiriki. Hawa watumishi ni kutoka Takukuru, Tiss, mkuu wa mkoa na mkuu wa wilaya. Kimsingi si demokrasia kwa watumishi wa umma kutumika ktk shughuli za kisiasa. TUBADILIKE
     
Loading...