Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dola Moja ya marekani = Shilingi 1540 ya Tanzania Kununua; Kuuza 1560

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by The Prophet, May 27, 2011.

  1. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari ndiyo hiyo.

    Na rais wenyu anajiita Dokta. Msomi wa Uchumi, UDSM.

    Aibu gani?

    Tunakoelekea hata wauza karanga na wachoma mahindi wataanza kuuza kwa dola.

    Tunaacha haya yanapita; kisa tunaogopa kufa. Sijui nani ataishi milele!
     
  2. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,816
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    Ndulu anasema hiyo ni kitu safi kwa kuexpoti kwa hiyo tuiache tu iporomoke wahindi wazidi kuexpoti
     
  3. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    NSSF yangu ya miaka 10 siku nikiichukua itatosha kununua mkate mmoja tu! Tunaelekea kuwa kama Zimbabwe, kipande cha sabuni Zim $ 2Millioni!
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kati ya dhambi kubwa tulio ifanya ni kuiruhusu CCM kuendelea kututawala, msiniambie walichakachua....maana kama walichakachua basi na wao tuna uwezo wa kuwachakachua hata leo.....
     
  5. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Huyu Ndullu naona kazi imemshinda kwani toka amekadhiwa hicho kiti cha marehemu Ballali hakuna la maana alilofanya bali ni kashfa tu; mabillioni yaliyotumika kujijengea nyumba, noti mpya kuchakachuliwa na hivi sasa kushindwa kuthibiti mfumuko wa bei!! Kama kazi kuu ya BOT ni kuthibiti mfumuko wa bei na huyu bwana ameshindwa kwanini aendelee kukomba maillion ya shilingi ya mshahara wakati kazi yake haina tija?
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    hata ukimfukuza mpaka mfanya usafi benki kuu haita saidia tatizo ni serikali ya CCM.......
     
  7. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Uko sawa kabisa!
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    ccm ni kikwazo kikubwa sna kwa maendeleo ya hii nchi
     
  9. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yanh dola inapaa kila kukicha!ukitakaa kununua gari utajua dola inauma kununua!hawa wakuu wasiporekebisha hii hali mapema tutatafutana!tunaanza kununua gold tunahifadhi majumbani kwetu.
     
Loading...