Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dola elfu thelasini na tisa na laki tano_ Aden Rage

Discussion in 'Sports' started by Bujibuji, Aug 11, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,494
    Trophy Points: 280
    Hiyo figure ameitamka mwenyekiti wa Simba Alhaj Ismail Aden Rage akiongea na waandishi wa habari akimtaka mchezaji wa Rwanda aliyesajiliwa na Simba azirudishe, zikiwa ni gharama za mawakili, gharama za usafiri na hela aliyopewa mchezaji huyo
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Hahaaaa nimecheka hata mimi..mweeee mwenyekiti wangu kapagawa na mbuyi twite
     
  3. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha
    Ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha
    Ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha

    Yallah Mbavu zangu......
     
  4. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni $ 39,000 na Tsh 500,000 kwa tuliosikiliza habari hii kwa makini hilo ndio alilomaanisha. Hzo Tsh gharama za wakili.
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Unaweza ukatapika uji na ujuha wa akina fulan
     
  6. b

    bagi JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    hasira za rage hzoo
     
  7. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    laana za mchungaji MSIGWA na bado.
     
  8. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    $39,000 + Tshs 500,000 + Tshs 60,000,000(Fedha wanazotakiwa kulipa Yanga ili wamtumie Yondani), jumla ya fedha Simba itakazovuna kabla hata ya msimu mpya wa Ligi kuu kuanza ni about Million 123 fedha za kitanzania.
    Kazi nzuri ya MahaRage hiyo,zidumu fikra za Mwenyekiti wa Mnyama "Mh Ismail Madeni ya MahaRage" na Wadumu na Wanachama wa team hii.
     
  9. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    mkuki kwa nguruwe,je mnakumbuka yale ya Juma Kapuya kumuidhinisha V.Costa kucheza simba wakati kala pesa ya Yanga?na pia kupitisha majina ya wachezaji wa simba eti ndio timu ya taifa?Rage akae kimya!
     
  10. m

    matambo JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mods tunaomba vitufe vya thumbs up na thumbs down maana huku kuna pumba nyingi zinapostiwa twashindwa kuzipuuza
     
  11. O-man

    O-man JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Angetamka na Euro 500 ungemuelewa? Mtandao bwana. Tafakari halafu kurupuka vifijo na makofi saana tu.
     
  12. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    inakuaje asaini mkataba halaf arudishe fedha? kunan hapa?
     
  13. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu kutokana na maelezo ya Rage, kuna mtoto wa kigogo mmoja (TZ one) nchini ameamua kuvuruga amani na furaha ya wastaarabu. Mimi naogopa kusema sana Bwana Mwalu, tukumbushane hili Desemba, 2015. Hapo nitatoa kauli bila woga. Acha tu niumie roho kwa kipindi cha miaka hii iliyobaki sawa na namba ya beki Amir Maftaha.
     
  14. B

    Bob G JF Bronze Member

    #14
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Fisadi anapoongoza club. unategemea nini, Hapo mpira hakuna ni hujuma kwa kwenda mbele, watu tukiawambia yanga ndo ccm wanabisha
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mpira wa tz utakua mtakapowatimua hawa wauza madawa huko vilabuni.
     
  16. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    rage ni criminal... alishawahi kufungwa, ni hooligan, ni kraap bungeni. lakini kwa neema ya bwana bado ana mamlaka kibao
     
  17. p

    posa Member

    #17
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 25
    Kama upuuzi wa manna hii unafanywa at this stage vipi itakuwa wakati wa ligi yenyewe marefa Tena wenye njaa wataponaje, hamna mpira hapo.
     
  18. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,526
    Trophy Points: 280

    Hata kumtaja Ridhiwani nayo unasubiri 2015?
    we mbona Kunguru hivyo?
     
  20. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa binadamu uchungu!
     
Loading...