Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dola 50000 zinaweza kuleta faida gani kwa maendeleo ya klabu zetu za tanzania ?

Discussion in 'Sports' started by Tanzania1960, Sep 9, 2012.

  1. T

    Tanzania1960 JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    JAMAA ZANGU WATANZANIA JEE HIZO DOLA ELFU HAMSINI ZINAWEZA KULETA MAENDELEO GANI KWA TIMU ZETU ZA TANZANIA ?
    Timu za tanzania zinatumia pesa nyingi kusajili wachezaji wa nje ambao baada ya miaka miwili au mitatu wanapotea kwenye ramani ya soka ,wanaondoka kwenda nje ua mpira unakufa ni baadhi tu za sababu kubwa timu kuwa omba omba kila msimu.
    Mimi binafsi nafikiria tunaweza kuwapa ajira yosso wetu tukapata wachezaji wenye moyo na heshima kwa kuitumikia timu zetu na taifa letu kwa miaka mingi na kwa ufanisi mkubwa.
    Mimi nawaomba wadhamini wakuu wa mpira nchini Tanzania iwape kipaubile wachezaji wazawa kwa kuwadhamini kwa hali na mali kwa sababu hao ndio taifa la kesho.Asante.
    Naongeza kiongozi au viongozi watumie hela zao au za klabu kwa manufaa ya nchi kwanza.
    :nerd:
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Nchi ambayo haijaendelea kiuchumi haiwezi kujikita sana kwenye soka, kufanya hivyo kutakuwa ni utovu wa kipaumbele.
     
Loading...