Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dola 250,000 zaibwa CCM UK?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ccmuk, Jun 21, 2011.

  1. c

    ccmuk Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    [​IMG]
    Pesa zimetumwa lakini wajanja wamezila.

    sasa hivi kuna makundi ma 3 ndani ya jumuiya yetu huku UK na kadri inavyofanywa siri ndivyo wengine wanazidi kuwa na hasira na uongozi

    wenyewe wanajijua na watakuja humu kutukana na kukana lakini kamati zishaundwa

    na si CCM tuu bali hata kwenye jumuia ya Tanzania Association nako mambo si mazuri

    Tunapiga vita ufisadi Nyumbani kwa ku export ufisadi nje ya nchi

    sasa sababu ya kufungua matawi ya chama nje mmeona....watu wanatuma maombi ya pesa Tanzania kumbe wao wanataka kuzila
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Duh,

    Hii unaweza kutufahamisha inaashiria nini mkuu? Be frank...
     
  3. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Toka mwanzo watu wenye akili zao walishaona haya. Watu waliokuwa mbele kwenye mambo ya uongozi sifa zao zinajulikana. Na bado tutasikia mengi.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,978
    Likes Received: 5,098
    Trophy Points: 280
    ajabu kitu gani? Chama cha majizi
     
  5. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Source?
     
  6. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,858
    Likes Received: 432
    Trophy Points: 180
    Wanatoa Magamba tu hao khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee.
     
  7. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,156
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    kama ni ccm safi sana nawapa tano hao wezi, mpaka chama cha magamba kife, wangekuwemo jf ningewagongea na thanks.
     
  8. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kubeba mabox unafikiri mchezo??watu wamechoka,wanatumia kila mwanya unaopatikana,kurahisisha maisha!
     
  9. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa ni Ajabu hapo
     
  10. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Live by the Sword.... Die by the Sword
     
  11. c

    ccmuk Member

    #11
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaashiria mambo kadhaa kama vile

    -Uongozi wetu hapa hauna maslahi kwa chama wana wanachama

    -Sisi tunafanya mambo kwa pupa mno bila ya kuwa na mipango

    -Kweli tulikuwa na mipango mingi lakini hii inaashiria kuwa hatuko makini kwenye mipango na si wakweli

    -Tumekuwa wabinafsi na mambo kama haya ndio ambayo yanatufanya sisi wengine tuvunjike moyo na viongozi wetu

    -Tumekuwa detached from the real issues....kweli tunahitaji kuimarisha chama Diaspora lakini hakuna maana ya kutumiwa pesa hizo halafu tunazifuja

    -Akina Susan Mzee (CCM Reading) wanalaumiwa kama ndio walio suka dili zima la kula pesa lakini hata kamati iliyoundwa hatuna imani nayo sisi wengine kwani imejaa wale wale ambao si waadilifu

    -Chama UK kimekuwa hakituambii ukweli wa hili jambo na kusema ukweli sisi wengine tumekuwa demoralised kabisa

    -Katika hali ya uchumi ilivyo nyumbani the last thing tunachohitaji ni kutumiwa mapesa mengi kama haya. Sisi wenyewe tungeanza kujipanga na kuanza jambo then tungeomba kusaidiwa half way through lakini sio hii style ya kupewa pesa kwani tunajua leo London, Kesho Mosco, kesho kutwa kwa bwana William New York etc
     
  12. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #12
    Jun 21, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ccm ni chama cha wezi, viBaka na majambazi, unashangaaje hilo la kudokoa hata chumbani kwao...wamekomaa katika wizi
     
  13. c

    ccmuk Member

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    source ya nini?
     
  14. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Magamba kwel hawana aibu, wamekwapua ndani ya Nchi wameona haitoshi, sasa wana-export ufisadi!Haya, na wafadhili wayaone hayo sasa huko UK!Kaaaz kwel kwei!
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,664
    Trophy Points: 280
    pesa mmetumiwa toka nyumbani?
     
  16. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hivi kuwa na tawi la siasa ulaya faida yake nini hasa kwa mwananchi mlalahoi Tanzania?hivi wakuu haiwaumi nyinyi mnatumiwa dola 250,000 huko ulaya eti kwa ajili ya kuimarisha chama,wakati huku nyumbani huduma muhimu za kijamii kibao zimekwama na hizi pesa ni nyingi na zingeweza kusaidia sana kama zingepelekwa huko?Wewe uliyeleta thread haikuumi ukiona picha kwa michuzi kinamama wamelazwa chini baada ya kujifungua,halafu wewe unafurahia kuimarisha chama huko ulaya?
    Halafu Mh Rais anasema Tanzania haina pesa ndiyo maana haiendelei,hivi kweli jamani wakati pesa zenyewe ndiyo hizi zinafujwa tuu hovyohovyo
     
  17. c

    ccmuk Member

    #17
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mwingereza atakupa pesa za bure?

    [TABLE="class: Cnvrsn, width: 300"]
    [TR="class: CnvrsnTxt, bgcolor: transparent"]
    [TD="width: 46%, bgcolor: transparent, align: right"]250,000.00 USD[/TD]
    [TD="class: CnvrsnEq, width: 8%, bgcolor: transparent, align: center"]=[/TD]
    [TD="width: 46%, bgcolor: transparent, align: left"]154,016.57 GBP[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: transparent"]
    [TD="bgcolor: transparent, align: right"]US Dollar[/TD]
    [TD="bgcolor: transparent"] [/TD]
    [TD="bgcolor: transparent, align: left"]British Pound[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: transparent"]
    [TD="bgcolor: transparent, align: right"]1 USD = 0.616066 GBP[/TD]
    [TD="bgcolor: transparent"] [/TD]
    [TD="bgcolor: transparent, align: left"]1 GBP = 1.62320 USD

    [TABLE="class: Cnvrsn, width: 300"]
    [TR="class: CnvrsnTxt, bgcolor: transparent"]
    [TD="width: 46%, bgcolor: transparent, align: right"]250,000.00 USD[/TD]
    [TD="class: CnvrsnEq, width: 8%, bgcolor: transparent, align: center"]=[/TD]
    [TD="width: 46%, bgcolor: transparent, align: left"]399,624,000.00 TZS[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: transparent"]
    [TD="bgcolor: transparent, align: right"]US Dollar[/TD]
    [TD="bgcolor: transparent"] [/TD]
    [TD="bgcolor: transparent, align: left"]Tanzanian Shilling[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: transparent"]
    [TD="bgcolor: transparent, align: right"]1 USD = 1,598.50 TZS[/TD]
    [TD="bgcolor: transparent"] [/TD]
    [TD="bgcolor: transparent, align: left"]1 TZS = 0.000625588 USD[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  18. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Ufisadi,..Wizi,..ubadhirifu ni mambo ya kawaida kwa ccm!!..tena hicho kiasi ni kidogo mbona.
     
  19. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135

    Usajili wa umoja wenu sheria za nchi zinasemaje ? Hao walio kula pesa za umoja wanaweza kukipata cha moto nendeni polisi kwa kuazia na wizi wa CCM huo sijui inakuwaje lakini hao viongozi wenu si mliwajua kabla ?

    na si CCM tuu bali hata kwenye jumuia ya Tanzania Association nako mambo si mazuri

    Tunapiga vita ufisadi Nyumbani kwa ku export ufisadi nje ya nchi
     
  20. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ukiambiwa ujiambie !!! ilikuwaje CCm Tz kutuma dola badala ya £ ?au zilitokea amerika
     
Loading...