Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dola 1 ya kimarekani ni sh 1630, je hii ni kweli?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by yutong, Jul 4, 2011.

  1. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jamani hebu mnijuze nimesikia leo kuwa sasa dola moja ya kimarekani ni sawa na sh 1630 ya kitanzania, je hii ni kweli? kama ni kweli basi watanzania tutajuta na CCM hii. Nadhani ni bora sasa wapumzike maana hata sasa wanachokifanya mimi sikielewi. Hebu niambieni hawa watu wanania njema kwa watz? Nazidi kuomba Mungu chama hiki kifilie mbaya maana kinazidi kuongeza mateso. They must follow ZANU ana KANU, with CCM nothing is possible.
     
  2. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    the guy anasafiri kila siku kwenda kuhudhuria hata mikutano isiyomhusu badala ya kusimamia uchumi
     
Loading...