Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dokta wa mifugo na ushauri wa watoto mapacha

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by The Listener, Mar 9, 2012.

  1. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna Bwana Mmoja na mkewe walikuwa wakijadiliana idadi ya watoto wanaowataka baada ya kuwa tayari walikuwa wamekwishazaa watoto wawili wa kike waliokuwa wakipishan kwa miaka mitano. Bwana mkubwa akawa anahitaji sana kupata mtoto wa kiume. Katika kuhakikisha kuwa azma yake inatimia alijaribu kupata ushauri toka kwa rafiki yake wa karibu aliyekuwa anafanya kazi ya udaktari wa mifugo. Mungu si Athumani mkewe akashika ujauzito lakini baada ya miezi tisa akajifungua mapacha wa kike. Hadi leo hii anawashauri watu kwamba wasijaribu kupata ushauri wa madaktari wa mifugo katika utabibu wa masuala ya kibinadamu
     
  2. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,328
    Likes Received: 1,025
    Trophy Points: 280
    Haina maana.
     
  3. S

    Sugar-a Senior Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Scanning..,12%
    521689 threats found
    File corrupted and not read from the source
     
  4. k

    kasenene JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 6, 2008
    Messages: 452
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    Breaking News Naibu waziri wa nishati kaibiwa kila kitu hoetelini Morogoro nasikia alikuwa na kimada wanahisi ndo kamkomba kila kitu dogo kazidi kwa uzinzi kama bosi wake
     
  5. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 934
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    sijaelewa
     
  6. P

    Praff Senior Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nimeelewa, yani jamaa alihisi mke wake kazaa mapacha kwa sababu ya ushauri wa dk wa mifugo.
     
  7. o

    old traford Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nasikia alikuwa disko na kimada wanakula bata
     
  8. o

    old traford Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nasikia alikuwa disco anakula bata
     
Loading...