Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dokta wa meno

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Viol, Dec 13, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Dokta meno: Ajabu kweli nimeng'oa meno matatu ya mbele hata damu haitoki!!
    Mgonjwa: Aahh umeng'oa ya bandia sio yenyewe.
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Jamaa alipeleka gari yake kwa fundi:
    Jamaa: Fundi gari yangu nkikata kushoto wakati inatembea inapiga kelele na kulia ivo ivo.
    Fundi akaicheki huku na kule na baadae kudai chake.
    Fundi: Gharama yake itakuwa elfu 20.
    Jamaa: Tatizo lilikua nini?
    Fundi: Tatizo bado lipo, ukifika kalishushe bakuli lipo kwenye buti ya gari yako.
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Mwanasheria alifanya mapenzi na mwanamke,kwenye gari, yule mwanamke akaisahau ch*pi. Mbele akamkuta mkewe na kumpakia.


    Mke: Hee! Mume wangu umeanza tabia ya kutembea na ch*pi za watu kwenye gari. Akaitupa nje.
    Mume (Mwanasheria): aah! Mke wangu ule ni ushahidi wa ile kesi ambayo ingetupatia milioni 30...
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Vichaa walipelekwa kwenye bwawa la kuogelea lisilo na maji wakaambiwa waingie waogelee! Woote wakaingia isipokuwa wawili, wakaulizwa mbona nyie hamuingii kuogelea?


    Wa kwanza akajibu ''ntaingiaje wakati hamjanipa chupi ya kuogelea.''
    Wa pili akajibu ''mimi mpaka mkinipa boya la kuelea ndo ntaingia.'
     
  5. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    yaani wewe una wivu usioelezeka.... kwani kuna masharti ya kutuma idadi ya thread humu?
    hivi jf ni ya baba yako? sipati picha kama ungekuwa mshika dau wa jf.moderators wakae kimya...
    wewe ngedere mdomo juu kama kuku anakunywa maji.... jitahidi na wwe kuweka post nyingi
    ni free of charge.... anyway kupost humu pia ni kipaji. halafu hayo ya pc,bb za kuazima
    yanatoka wapi? mbona siku hizi pc ni jambo la kawaida na isitoshe mtandao siku hizi
    mpaka kwenye simu unapata. sio kitu kipya ama cha pekee kuwa ndani ya mtandao
    siku hizi. kitu cha pekee kwa sasa ambacho jamii inapinga ni posho za akina bi kiroboto
     
  6. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    jukwaa la utani/ jokes limevamiwa. kama topic hujaipenda sio lazima uchangie.
     
  7. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nimeipenda hyo.
     
  8. Benny EM

    Benny EM Senior Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
     
  9. a

    amiride JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hivi huyu jamaa ni mshumaa nn wewe ni wakuchoma kunguru pusi
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    halafu anazingua kwenye hili jukwaa tu,jokes ni sehemu ya kuburudisha ila yeye anataka ageuzie majungu
     
  11. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hebu acha kuchafua hali ya hewa na kuvamia tu siredi bila kujua ni jukwaa gani.....................hebu toa huu UPUPU wako humu
     
  13. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    heri umwambie wewe mkuu,mana sisi tukimwambia anaona tunamwonea
     
  14. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Huyu wa kusoma ni...... Yaani ningekuwa nakujua live ningeku.... Mpaka ushindwe kutembea. ***** weeeeee!
     
  15. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Excellent
    JF Senior Expert Member

    [h=2]This message has been deleted by Pruner.[/h]

    mkuu mbona unadelete,au unaona hicho anachofanya huyo ni poa.
     
  16. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    uwezo wako wa kufikiri ni mdogo sana, nani kaandika habari za kukameroon mtu? Haya namalizia,ning'ekupiga.
     
  17. tobycow

    tobycow Senior Member

    #17
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we wa unayejiita wa kusoma,unachombwa nin,huo usomi wako si unatusaidia nin au kama hauna bandana njoo nikuwekee za mbwa we2,huna adabu
     
  18. B

    BatteryLow JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    mnaojibizana na huyu jamaa kuweni makini, nimemshtukia, yaani ile staili tu anavyoingia kwenye comments ni tishio. niki skiroo na kuona avatar yake hata sijaona alichoandika, tayari n'shajua kinachofuata, inawezekana anatoka musoma, kama si hivo basi huyu atakuwa sio mtu, tehe tehe, tihi tihi. lugha kama hizo kichina tunaziita - ' hu hao'
     
  19. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Nawe hii ni moja ya post zako nyingi amabazo ni upupu vile vile! hahahahahah
     
  20. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    thats ma boy excellent
    umenichekesha iyo ya mwanasheria na kicha loh!
     
Loading...