Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dokta Slaa aitisha Press Conference Iringa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nzenzu, Aug 31, 2012.

  1. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kuhusu M4C Iringa baada ya mvutano mkubwa na polisi. Tegemeeni Updates ya yatakachojili!

     
  2. M

    Muggssy Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tunangoja updates mkuu
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    usije ukapotea..
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    kama nawaona polisi...aroo arooo ova wakijiandaa na makofia yao na marungu.....
     
  5. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ondoa shaka mkuu
     
  6. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mpaka sasa viongozi wa kitaifa ndio wanasubiliwa, kila kitu kipo sawa!
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,315
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Tunangoja kwa hamu.
     
  8. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,645
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    Mkuu tafadhali uwe unaweka updates kwenye post ya kwanza. Inakuwa rahisi zaidi kufuatilia.
     
  9. m

    majebere JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Hakuna jipya hapo, sana sana atakuja na document zingine za siri. Halafu atasema waende mahakamani
     
  10. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Chezea ccm weyeeeeee ?
     
  11. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu nipo na phone hapa!
     
  12. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nje ni magali ya M4C na yale ya wafuasi wa CDM yanaonekana kwa wingi. Muda si mrefu Viongozi wa kitaifa watawasili.
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ngoja nichukue siti ya mbele
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Utakuwa unaedit post ya kwanza tuu
     
  15. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    nafikiri atakuja na majibu ya gamba sitta kuhusu kauli yake ya juzi...update muhimu mkuu...
     
  16. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mnategemea polisi sijui 2015 mtategemea sungusungu kwasababu polisi itakuwa chini ya CDM
     
  17. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nachojua Sensa inaisha J2.. Pila shaka atawaandaa Watanzania kwa muendelezo wa Moto usiokoma wa M4C.
     
  18. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Aisee babaangu, hii kitu ni saa ngapi?
     
  19. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mkuu unahamu hahahaha sasa na Mshumbusi atakuwa na nini!
     
  20. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ipo live muda huu, mkutano unaanza muda huu!
     
Loading...