Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dokii , Huu ni wokovu au Abracadabra ?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Feb 5, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Last wik nikiwa naangalia kipindi cha wasanii, Star Tv nilimshuhudia msanii Dokii akithibitisha kua ameokoka.
    Leo nikiwa naangalia Tv hiyohiyo, katika matangazo ya moja kwa moja kuonesha sherehe za CCM nimemuona Dokii akiwa anatoa show CCM Kirumba, akiwa anakata MAUNO ya kufa mtu ! (si unajua msanii akatapo MIUNO mbele ya mkuu wa nchi ? ).
    MAUNO makali kumzidi Funza wa chooni, kuzidi mdudu Chambo !
    Jf membars upande wa dini mie si mtaalamu sana.
    Naomba kauli zenu muokokaji kama huyu Dokii na kwa MIUNO hii huyu kweli kaokoka ?
    Au kazi ya usanii na Mauno na anapokua anashiriki ibada huko kanisa analoabudu havina mahusiano?
    Naomba kutoa hoja .
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    jamani binti ana UNO huyo
    linaweza kukupaisha hadi kwenye paa
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hakuna kwenye biblia palipoandikwa kukata mauno ni dhambi. Halafu binti wa watu yupo kazini, sasa wewe unataka akale wapi?
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Bandama no ! Mfupa hauna ulimi, samahani Kongosho nakuamini kwa maboresho !
    ****-reshaji mzuri, aksente
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Kiuno hakiokoki jamani, kinachookoka ni nafsi,lol!
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hata wewe, yeye hamjui mie nakula wapi !
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Hakuna kuokoka hapa duniani,siku ya hukumu ya mungu ndipo utajua umeokoka na moto wa jehanamu.kuokoka siku hizi fashion
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hakuna mlokoz yoyote anaweza kuikatia ccm kiuno
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,055
    Trophy Points: 280
    Anaganga njaa huyo dada ambaye kwanza sio raia nasikia....sasa lazima awe karibu ukute hata halipwi anajitolea tu!!!
     
  10. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    mbele ya mkuu wa nchi? Hivi kuna nafasi za ubunge wa viti maalumu zilizoachwa wazi huko kwa magamba?
     
  11. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Vipi,ulibahatika kuona show yake..
     
  12. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mimi nmemtamani. anayemtafuna anafidi kweli. mtoto hadi akainama mgongo mgongo, yani ile mwanza msoma singida dodoma anarusha kila mkoa. dah!
     
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    mtu aliyeokoka anatambulika kwa matendo na wala sio maneno
     
  14. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Florah Mbasha, Bahati Bukuku halafu yule tapeli, promota wa nyimbo feki za gospel, Alex Musama si ni kada?
     
  15. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hapo ni katika harakati za kupeleka mkono ku kinywa.
     
  16. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakubwa wanafaidi aiseee mpaka napata wivu mtoto mtamu sana huyu.
     
Loading...